• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CLauncher v0.1 - Tạo thêm Titanium Apps

qqonline33

em đã chạy cả 2 chương trình mà không được, cài lên thẻ hay cài vào máy hả bác

Bạn nên cài lên máy luôn. Bạn bảo chạy cả 2 chương trình? Nghĩa là đã cài Mortscript? Vậy thì ko có lý j lại ko đc cả :-??:-?

canaheo

huhu...sao minh cài lên dc ma` ko thấy cái app ở đâu cả, ko work gi` hết vậy, ai giúp mình dzới

musikenigma

Cho mình hỏi bản ROM 6.5 empty không có Titanium khi cài gói pm này vào là sẽ có Titanium đúng không ?

syberia

Cho mình hỏi bản ROM 6.5 empty không có Titanium khi cài gói pm này vào là sẽ có Titanium đúng không ?

Gốc của WM 6.5 là theme Tita mà bạn, trừ khi người cook cài các phiên bản Sense, Mania mới khác thôi.

musikenigma

Mình dùng Asus P525. Tất cả những bản Galaxy empty Rom trong mục Today setting đều không có Titanium. Mình thì lại thích dùng bản này vì nó nhẹ nhưng lại không có Titanium. Bản Full Rom thì có nhưng nặng. Bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo Titanium không, cám ơn bạn rất nhiều. Mình đã google rất nhiều nhưng không có kết quả.

TaQuangDuc

titanium còn có tên là windows defaut (tất nhiên cũng chỉ có trên windows 6.5) bạn xem lại xem

musikenigma

titanium còn có tên là windows defaut (tất nhiên cũng chỉ có trên windows 6.5) bạn xem lại xem
Mình đã xem rất kỹ rồi bạn ạ. Khi up bản empty Rom xong thì ở màn hình chính sau khi khởi động là màn hình Today giống hệt Rom 6.1. Mình vào Setting Today thì không hề có mục Titanium để chọn. Cám ơn bạn.