• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CLEAR ROM 19202 hoangdat_VT

Hoangdat_vista

mặc dù build 19202 MOD DVHA79_ddt đã post. Mình bận, đến giờ cũng xin góp vui.
Core 19202
Build:19202
AKU: 1.0.0
Port trực tiếp từ ROM Kaiser
add:
Regedit
synchrotime
USB_HDD
Fight mode
softkey
Thay đổi một chú giao diện.
-TOPBAR 2D- bạn nào không thích thì sài bất kỳ một theme khác sẽ thành 3D
- Bàn phím mod lại
- DIalpad mod lại

Một vài hình ảnh:

.
ROM được hoàn thành với sự giúp đỡ MAN PHAM QUANG và các anh em trong PV như:
+ MOD SONBLACK
+ MOD DVHA79-ddt
+ TMOD phamnhatthanh
Chân thành cảm ơn mọi người
Chưa up lên host thì DVHA79_ddt đã up bản build 19209:

LẼ RA KHÔNG NÊN CÔNG BỐ BẢN NÀY!!! CÒN AI CẦN SÀI ROM TUI HÔNG:-??:(.
[HIDE="linkROMclear"]http://www.4shared.com/file/42679395/f8b01cbe/CLEAR_ROM19202.html[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Chúc mừng 2 vợ chồng thầy giáo HoangDat nhé :))
Nhìn cái Keyboard đẹp quá nhỉ, chắc lại mất nhiều time lắm đây, mình phải xin mới được :D
Nhanh nhanh đưa link cho mọi người cùng sử dụng với nào.

Anhtoitb

Lại có bản ROM mới để vọc rùi, nhanh nhanh đưa host lên anh ơi để mọi người cùng vọc nào! Hồi hộp quá!

phuonglev

Rom cool thế còn không ưng ý hả anh Đạt. Dạo này PV chỉ còn mỗi box BA và box Soft là sôi động :(

vnanhvn

Đâu đâu bác ơi! Nhìn home hơi đơn giản chút nhưng không sao, tốc độ và ứng dụng mới quan trọng hj hj. Cung hỉ bác ^^!

NBLam

Bản này có vẻ hoàn toàn clean hả bác? Có gì mới ko bác?

nguyenquocbaao

Hồi hộp quá anh hoangdat_VT ơi.Lại có Rom mới nữa rồi.Thanks các anh nhiều.Chúc mọi người nhiều sức khỏe để còn ra Rom mới.

TaQuangDuc

mặc dù build 19202 MOD DVHA79_ddt đã post. Mình bận, đến giờ cũng xin góp vui. Mặc dù bản rom ko được ưng ý lắm.
Một vài hình ảnh:

.
ROM được hoàn thành với sự giúp đỡ MAN PHAM QUANG và các anh em trong PV như:
+ MOD SONBLACK
+ MOD DVHA79-ddt
+ TMOD phamnhatthanh
Chân thành cảm ơn mọi người
Sẽ up ROM lên host sau:

Đạt ơi,
bản clean nhưng vẫn có thể đổi màu theme mà, sao không đổi màu cho cá tính?:-??

NBLam

Đúng rồi, tại sao ko để cái theme Glass nhỉ, cái đó đẹp đấy chứ :)

Hoangdat_vista

Trùi ROM chưa up lên mà bình luận sôi nổi quá!!! Cứ từ từ. Bao giờ up cho hết ROM:)):)).

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Bác Đạt làm anh em hồi hộp quá! Có con BA già cũng khổ vì các bác thui, cứ liên tục ROM mới thế này thì nó chịu sao nổi nhưng mà có ít thông tin về bản ROM này quá!

Hoangdat_vista

Đã có link tải ROM clear. Có lẽ không giới thiệu thêm nữa. Vì DVHA79 đã up lên bản 19209 rồi. Tui đã phân vân không biết có nên up lên hay không. Còn ai có nhu cầu thì hãy down. Mọi người yêu thích build209 thì vào đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23291

Chỉnh sửa cuối:

Sonblack

Super V.I.P
Rất tuyệt Đạt ơi! Mong sao cho Đạt xong khóa huấn luyện nghề nghiệp để có thể cùng anh em xuất xưởng nhiều bản ROM hay!
Chúc mừng nhé!

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Có gì phải suy nghĩ hả Đạt ơi, build 19209 hiện mới chỉ phát hành bản test của hãng At&T mà, về tốc độ vẫn vậy thôi không không nhanh cũng chả chậm hơn. Cho nên với bản ROM rất cool này của Đạt không ai ddungf mới lạ.
Chúc mừng bạn Đạt à :)

PhamNhatThanh

Đã có link tải ROM clear. Có lẽ không giới thiệu thêm nữa. Vì DVHA79 đã up lên bản 19209 rồi. Tui đã phân vân không biết có nên up lên hay không. Còn ai có nhu cầu thì hãy down. Mọi người yêu thích build209 thì vào đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23291
Hoangdat_vista cứ up lên cho moi người thưởng thức mổi bản có cái riêng của nó
Chúc Hoangdat_vista thành công

Anhtoitb

Chạy cũng nuột đó chứ, giao diện khá bắt mắt!
Các chức năng khác đang test!

thangbinh

mirror :

Mã:
http://rapidshare.com/files/104767237/CLEAR_ROM19202.rar_tsid_20080404-051724-1343b5e1

ps : down xong rename thành CLEAR_ROM19202.rar