• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClearBlack VII Attisx edit for s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
ClearBlack VII Attisx edit for s60v3v5 by Duylinh27884

Theme này mìh edit cũng xong mấy hôm nay rồi nhưng kẹt cái vì trình pts còn tệ nên loai hoay mãi với cái hình nền cuối cùng bó tay đành đi nhờ người giúp =)) Cám ơn đến người bạn Alex393 đã pts hộ cái hình nền!;;)

LINK DOWNLOAD

Radium

Moderator
đến thứ 7 mới thấy bác "xuất", ;;) để dành hẳn 1 tuần chắc là ngon lành lắm đây :p chén thôi nào. Xin phép các bác e được mở hàng trước nhé!

ganang1234

lại về nhì roàiX_X theme đẹp lắm a Linh ah,e thấy a có vẻ thích bộ icon này nhỉ:D

huankb

Bản clearblack vi của anh em dùng thì thấy có một số icon không hiển thị, ví dụ như các icon trong trình cài đặt, thư mục trò chơi,vv...nhìn không đồng bộ rất xấu. Không biết bản này fix được lỗi đó chưa, nếu được thì đây là theme rất đẹp đấy, em rất thích bộ icon này.

Radium

Moderator
Bản clearblack vi của anh em dùng thì thấy có một số icon không hiển thị, ví dụ như các icon trong trình cài đặt, thư mục trò chơi,vv...nhìn không đồng bộ rất xấu. Không biết bản này fix được lỗi đó chưa, nếu được thì đây là theme rất đẹp đấy, em rất thích bộ icon này.

các folder đã hiển thị gần hết. chỉ có thằng Internet chưa thôi. theme a Linh fix từ ^3 thì thiếu tí icon là đương nhiên rồi bạn :D
mình nghĩ bạn nên down về thử là biết liền chứ :-?

duylinh27884

Moderator
Mình ko nghĩ lão Attisx còn ra tới clearBlack VII này,tưởng ra series Vision of Pureness thì clearBlack đã kết thúc ở bản VI ko ấy chứ. VI và VII số lượg icon bằng nhau mìh ko add thêm,Nếu Attisx còn ra tiếp clearBlack viii thì bản sau mình sẽ add theme icon cho nó:D

Radium

Moderator
bản này e thấy ấn tượng ở thanh tab, màu xanh cũng rất đẹp. Chỉ thấy thanh wait bar chạy hơi nhanh nên tạo cảm giác k mượt lắm. :D

ganang1234

bản này e thấy ấn tượng ở thanh tab, màu xanh cũng rất đẹp. Chỉ thấy thanh wait bar chạy hơi nhanh nên tạo cảm giác k mượt lắm. :D
chuẩn đó,a cũng kết nhất thanh tab,còn icon thì cứ bung theme ra tìm cái nào hợp lý thì thay cho các app khác là xong:))

duylinh27884

Moderator

Cái đó do a để vậy cho khác bản vi tí, với lại để vậy cho có cảm giác chạy nhanh:D