• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClearRecipient - Xóa lịch sử các số đã gửi tin

dongxanh

Đôi khi ví lý do tế nhị nào đó mà bạn phải xóa đi lịch sử các số điện thoại đã gửi trong tin nhắn.
Theo mặc định thì UIQ3 không có chức năng xóa này.

Nay bạn có thể dùng phần mềm ClearRecipient để làm được điều này.

Phần mềm được viết dựa trên Mshell. Do đó bạn nào đã có cài m-invironment rồi thì chỉ cần cài bản Clear_recipients-v0.1-exc.sis, còn chưa có thì cài bản Clear_recipients-v0.1-inc.sis

Lưu ý: phải cài đặt trên thẻ nhớ

Đã test chạy tốt trên P1i và P990i

Cảm ơn tác giả janek109

titanlys

thanks anh dongxanh lâu quá không thấy anh ở diễn đàn......mừng anh quay lại với 4rum hehe

Nguyen_Minh

P9 có lịch sử nhắn tin hả anh? Xem ở đâu vậy? Em chỉ biết xem tin đã gửi thôi

Posted via Mobile Device

vnyelsea

P9 có lịch sử nhắn tin hả anh? Xem ở đâu vậy? Em chỉ biết xem tin đã gửi thôi

Posted via Mobile Device

Lịch sử các số điện thoại đã gửi trong tin nhắn chứ không phải lịch sử nhắn tin, hai khái niệm khác nhau à ha.

Lịch sử các số điện thoại đã gửi trong tin nhắn là những số bạn thấy khi add số điện thoại gửi tin nhắn đến đó. Dòng đầu tiên là Select Contact, phía dưới là list những số điện thoại bạn mới gửi tin nhắn hoặc thường gửi tin nhắn trong thời gian gần đây nhất.

Lâu lắm mới thấy Bro Dongxanh lên diễn đàn chơi!

Nguyen_Minh

Lịch sử các số điện thoại đã gửi trong tin nhắn chứ không phải lịch sử nhắn tin, hai khái niệm khác nhau à ha.

Lịch sử các số điện thoại đã gửi trong tin nhắn là những số bạn thấy khi add số điện thoại gửi tin nhắn đến đó. Dòng đầu tiên là Select Contact, phía dưới là list những số điện thoại bạn mới gửi tin nhắn hoặc thường gửi tin nhắn trong thời gian gần ềây nhất.

Lâu lắm mới thấy Bro Dongxanh lên diễn đàn chơi!

A, ra là thế. Nhưng thôi e để đáy nhắn tin cho nó nhanh. Hi

Posted via Mobile Device