• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClearTemp v1.0 - Xóa file rác,dọn dẹp hệ thống VN

hbinhlove2003

Tác giả: Nguyễn Đăng Tám

Yêu cầu máy phải có Python và Modul

Dọn dẹp rác trên thẻ nhớ và làm sạch bộ nhớ máy hữu hiệu nhất. Máy sẽ có nhiều không gian trống hơn.

Tự động xóa các tập tin tạm thời không cần thiết, như log files, cache files, multimedia và Windows thumbnail files, các thư viện tập tin có chứa những lỗi (khi cài đặt). Các tập tin dữ liệu hỏng.

Các tính năng:
Loại bỏ các thư mục không cần thiết trong bộ nhớ máy...
Loại bỏ các thư mục không cần thiết trong thẻ nhớ...
Loại bỏ tập tin không cần thiết, Log files và thư viện tập tin...
Loại bỏ video và ảnh thumbnails...
Xóa những tập tin thumnail từ gallery

Download trực tiếp

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Python và Modul là zì thía :|

Nó là các ứng dụng nền để cho ứng dụng này chạy đó. Ví dụ bạn muốn chạy xe thì phải có đường :) Nếu muốn cài và sử dụng PM này thì bạn phải cài 2 cái đó, nên cài tất cả vào bộ nhớ máy nhé!

Hôm nay quên mang đầu đọc thẻ theo để hôm nào mình post lại cho bạn nhé :):D

Làm ăn bôi bác. Mai up đi, hôm nào lâu lắm :))

thanhtungsx

Nó là các ứng dụng nền để cho ứng dụng này chạy đó. Ví dụ bạn muốn chạy xe thì phải có đường :) Nếu muốn cài và sử dụng PM này thì bạn phải cài 2 cái đó, nên cài tất cả vào bộ nhớ máy nhé!

Làm ăn bôi bác. Mai up đi, hôm nào lâu lắm :))

Có sao nói vậy thôi Kojiro à ! Hehe , hôm nay em lại đi công tác đặc biệt nữa rồi :D

hix..link die rùi bạn ơi:((

Up lại dùm các bạn nè , nhớ kích nút Thank ủng hộ người upload nha :)

crest

Yêu cầu máy phải có Python và Modul

Chỉ cần 1 trong 2 hay cả 2 ạ ?Em thấy chỉ post mỗi cái python,chẳng thấy modul đâu cả ^^! mà dow bản 1.17 ở đâu ạ?

ongtrungducmx25

Có sao nói vậy thôi Kojiro à ! Hehe , hôm nay em lại đi công tác đặc biệt nữa rồi :D

Up lại dùm các bạn nè , nhớ kích nút Thank ủng hộ người upload nha :)

link trên vẫn còn sống nhăn mà các pác ! nếu upload file lên diễn đàn thì lấy về lẹ hơn và không bị lỗi đường truyền nhé! thank thanhtungsx

olimusa247

Python thì tớ bít còn Modul thì chịu chưa bao h nghe thấy nên chẳng bít đó là cái jì cả. Đã thế Prồ này chẳng thèm cho cái link để dow hixhix