• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClockTop 1.11 Eng - Đồng hồ trên màn hình chờ

anxongjong

Ứng dụng tạo đồng hồ trên màn hình chờ (analog hoặc digital) bản tiếng Anh, Cần python 1.45 trở lên

Nếu máy đã hack có thể vào system\clocktop\skin để "biên tập" skin tùy thích

các bạn có thể sử dụng bản tiếng việt tại đây

Last edited by a moderator:

z01222282682

rất đẹp,nhưng bản này giống như bản của daoquansu không vậy? bản 1.0 không hổ trợ 1 số máy :D

Bo0Bo0

Wow đồng hồ của HTC đẹp thế
Mà có dùng chung với Vhome được k à

anxongjong

Update autostart

Update ver. 1.11(1):
- Tự động chạy chương trình khi khởi động máy.
- Đã fix skin HTC176 xóa cái nền màu hồng của skin mặc định.

angelpooh

1 ứng dụng đẹp tuyệt,chạy ko tốn pin lắm, ram ko chiếm dụng nhiều,rất đáng để cho nó chạy "nền" ^^,mong bạn có thể edit thêm nhiều skin đẹp hơn bạn nhé,mình thấy có 4 skin nhưng chỉ có 2 skin xài đẹp thôi, 2 skin analog và digital không được đẹp lắm,một chút góp ý thôi,cảm ơn bạn :)

t8ax

có cách nào để tắt đồng hồ mặc định của E63 ko nhỉ, mình tìm cái này lâu rồi.. nhưng mờ nó chạy chung với cái đồng hồ mặc định của máy, nhìn tếu tếu :-s

theotheo

em dùng N78 cài xong nhưng không bật được :( cả cái stanby cũng cài xong k chạy đc tại sao vậy

ngtvirus

làm sao chuyển vị trí đồng hồ, mặc định như vậy lun hà?? có bác nào việt hóa chưa ta??

z01222282682

làm sao chuyển vị trí đồng hồ, mặc định như vậy lun hà?? có bác nào việt hóa chưa ta??

bạn vào pm chọn dòng settings-> hiện ra 2 dòng,1 dòng là skin(chọn đồng hồ) còng còn lại là vị trí ,chọn xong vị trí bạn bấm ok là tự dộng pm lưu lại,xong thoát ra là dc:D chúc vui

w2k

ứng dụng này khi vào Menu của máy hơi giật giật. ko mượt lắm. có cách nào cho nhẹ file chạy cho mượt ko. mình đã gỡ bỏ mấy skin, chỉ để lại HTC176 mà vẫn hơi đơ khi vào menu.

xelibri

Mình dùng E52, dùng chung với Vhome rất ok nhưng ít skin quá, có bác nào làm thêm skin không ạ và nhỏ nhỏ đi một chút thì ok hơn. Thanks!

Chỉnh sửa cuối: