• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CM-ROM][4.4.2 Kitkat][P31xx] CyanogendMod 11.0 w/Espresso [update 20141028]

kubjn1752013

bạn có thể nói rõ hơn cách up rom được không nói như trên mình chẳng hiểu chi cả :H có hình ảnh thì tốt quá thank bạn nhìu =D>

Dragon459

Manager
bạn có thể nói rõ hơn cách up rom được không nói như trên mình chẳng hiểu chi cả :H có hình ảnh thì tốt quá thank bạn nhìu =D>

Cách up rom thì mình hướng dẫn như thế là chi tiết lắm rồi đó bạn.
Bạn vướng mắc chỗ nào cứ đề xuất lên mình và mọi người sẽ giúp đỡ.

kubjn1752013

mình làm được rồi lỗi do phần odin của mình cũ quá haiz bh thì ok rồi :D thank chủ thớt nhìu nhìu

phanloc92

Khi trong quá trình install CM của mình nó toàn bị lỗi ko đc :(
Ko hiểu vì lí do gì luôn

Dragon459

Manager
Khi trong quá trình install CM của mình nó toàn bị lỗi ko đc :(
Ko hiểu vì lí do gì luôn

Bạn thực hiện backup lại dữ liệu của máy. Sau đó copy lại rom vào bộ nhớ máy. Thực hiện wipe + Format /system và cài lại coi sao nhé.

mautrung09

Tab3 8'' được ko bạn.nếu dc có thể làm 1 bài hướng dẫn ko.hoặc link xda thì hướng dẫn link đó dùng làm j ko .do download về mà ko bít cái nào cài trc cái nào làm sau hết

Dragon459

Manager
Tab3 8'' được ko bạn.nếu dc có thể làm 1 bài hướng dẫn ko.hoặc link xda thì hướng dẫn link đó dùng làm j ko .do download về mà ko bít cái nào cài trc cái nào làm sau hết

Chỉ dành cho tab 2 7.0 (p31xx) thôi bạn nhé.

kopite

sao down về mấy bản rom dung lượng chỉ có 170MB, flash xong toàn báo lỗi, như kiểu dung lượng cho điện thoại hơn là bản tab 2 7'.

Bác nào có bản rom đã up và xài rồi share anh em qua fshare với, thanks

thành quả up slimkat 4.4.4 của mình