• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có bạn nào dùng thẻ nhớ 4GB SDHC cho N82 không?

whatislove89

hu,k ai trả lời jup mình a? mình vưa hỏi:ai co kinh nghiem cho minh hỏi,minh dung thẻ 4gb cua trancend sau tu nhiên music player cứ bị mất list riêng,điên wa,vua hnay fai di mua cai thẻ 8gb nhung của sandik nhưng nó cứ cham châm,dang mún đổi sang thẻ 4gb công ty, k biêt N82 cua minh co dùng đc k?vì trên trang web nokia N82 co hỗ trợ 1gb 2gb va 8gb liệu mình mua 4gb cua hãng có bi lỗi như vậy nưa khong jup minh nhanh nhanh voi
nếu nói hỗ trơ 8gb thi chạy đc hết tât cả cac thê ổn định à

BuuPhucCT

Well-Known Member
hu,k ai trả lời jup mình a? mình vưa hỏi:ai co kinh nghiem cho minh hỏi,minh dung thẻ 4gb cua trancend sau tu nhiên music player cứ bị mất list riêng,điên wa,vua hnay fai di mua cai thẻ 8gb nhung của sandik nhưng nó cứ cham châm,dang mún đổi sang thẻ 4gb công ty, k biêt N82 cua minh co dùng đc k?vì trên trang web nokia N82 co hỗ trợ 1gb 2gb va 8gb liệu mình mua 4gb cua hãng có bi lỗi như vậy nưa khong jup minh nhanh nhanh voi
nếu nói hỗ trơ 8gb thi chạy đc hết tât cả cac thê ổn định à

Thẻ nhớ thì không có phân biệt của hãng hay thẻ k phải của hãng bạn à. Thẻ nhớ của Trancend là rất tốt rùi. Vấn đề là bạn nên chọn loại thẻ có tốc độ ghi và đọc nhanh thì sẽ OK hơn. Bạn nên hạn chế kết nối máy với máy tính qua chế độ chuyển dữ liệu. Nó là một trong những nguyên nhân gây mất list nhạc. Bạn nên kết nối qua PCsuit khi cài PM và nếu muốn chép file dung lượng lớn thì nên rút thẻ ra chép bằng đầu đọc thẻ sẽ OK hơn.

binht611

Posted via Mobile Device
to dung the 4g day. cung mua tai phu thai luon nhung la the scandisk class 2. theo to thi nen dung the scandisk on dinh va toc do cao hon.

seiki

Mình mua cái thẻ nhớ 4GB ở phú thái xài oke lắm mà, tốc độ nhanh hơn cả thẻ zin theo máy nokia

azkaban3000

Mua Phú Thái thì hàng ngon, nhưng chém thì như đúng rồi =)) Cứ class cao thì tốc độ nhanh mà :))

tux4892

Mua Phú Thái thì hàng ngon, nhưng chém thì như đúng rồi =)) Cứ class cao thì tốc độ nhanh mà :))

Phú thái là ở hcm hả bác. Hn có hôk cho em địa chỉ đang muốn mua cái thẻ nhớ micro sd 4g cho con 5320xm mà chẳng bík mua ở đâu cho tin tưởng

Posted via Mobile Device

binht611

Mình mua cái thẻ nhớ 4GB ở phú thái xài oke lắm mà, tốc độ nhanh hơn cả thẻ zin theo máy nokia

the nho di kem theo may nokia cuc ki rom. copi rat cham. khong tin cac ban thu lay the ra copi 1 thu muc co nhieu file xem, ko the chiu duoc.

Posted via Mobile Device