• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cờ Caro bản T.Anh - Five in a row

Caohieu88

Bác Tài đã có bản Caro cho UIQ 3.0 rồi nhưng thấy bản T.Anh ( Five in a row ) giao diện cũng đẹp và là file SIS nữa nên Post cho anh em nào thích chơi. Chơi bằng bút cảm ứng nhé!

CongVoi

Super V.I.P
Mình rất thích chơi game này trên lớp (Ngày xưa) với tụi bạn.Hum trước cài bản TV rùi,h cài bản này nữa mình yêu quý file SIS :)).Thx e chia sẻ nhé =D>

jackpham

bản này có thể chơi bằng Bluetooth đấy. 2 bạn 2 máy khác nhau dùng Bluetooth để chơi cờ nhé!

NokuaN70

Well-Known Member
game này IQ của đối thủ rất good, chơi có cảm giác rất hay. thanks bạn nhiều

funnycool

Help!
Sao mình nhấn vào link thì nó hiện 1 danh sách như Xem hồ sơ CaoHieu,... mà không down được? Mình thích game này lắm. Ai giúp mình với. Thanks a lot!

NokuaN70

Well-Known Member
Help!
Sao mình nhấn vào link thì nó hiện 1 danh sách như Xem hồ sơ CaoHieu,... mà không down được? Mình thích game này lắm. Ai giúp mình với. Thanks a lot!

Nhấn chuột phải chọn Save target as đi bạn

funnycool

Cảm ơn bạn NokuaN70 nhiều nhé, mấy bữa nay lu bu không vào diễn đàn nên không biết có sự thay đổi này.

NHL294

K bik games này thế nào nhug games TV của bác Tài bị lỗi thuật toán rùi. K bik có ai nhận ra k? Hi vọng games này k bị.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
K bik games này thế nào nhug games TV của bác Tài bị lỗi thuật toán rùi. K bik có ai nhận ra k? Hi vọng games này k bị.
Gmaes này bảo đảm chơi ngon lành không trục trặc kỹ thuật đâu mà lo