• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cờ caro chơi qua bluetooth

arkatos

đây là games do mình tự viết để tham gia cuộc thi mobile labs.HIện tại sản phẩm vẫn chưa hoàn thiện
mình post ở đây mong mọi người tải về dùng thử và đóng góp ý kiến để mình hoàn thiện nhé
Cách dùng là bạn giải nén rồi copy tất cả các file vào cùng một thư mục là chơi đc.
thanks mọi người
http://www.mobilelabs.com.vn/Forum/Default.aspx?g=posts&t=26
sorry vì mình không có link trực tiếp,ban tổ chức không cho lấy link trực tiếp.các bạn vui lòng vào địa chỉ đó tải về nhé.

djtrungkien

Đề nghị arkatos cho thêm hình ảnh vào nhé bạn!Nếu ko sẽ bị Lock sau 24h đó nha!

arkatos

hì sorry các bác tại em đang vội nên chưa post đc ảnh.bây giờ em thêm cái ảnh giới thiệu cho nó một phát.Àh lưu ý là games của em không những chơi đc trên ppc mà còn cả trên pc cũng ok,miễn là các bác có thiết bị thu phát bluetooth thôi

arkatos

hiện tại phiên bản mới của trò chơi đã đc mình cập nhật.có thêm phần chơi đơn cực hấp dẫn.mọi người thử dùng xem sao nhé

Lần post sau bạn đưa link download lên host free nhé!
Đừng dẫn link tới trang khác như vậy mất ý nghĩa của topic!!!

arkatos

ko phải bác ạ.tại em đang thi mobile labs mà trong tiêu chí chấm giải có tính cả số lượt download.mà lại chỉ tính lượt down trên trang chủ mới ác bác ạ.mong bác thông cảm và ủng hộ cho em cái.đừng phê bình em nặng nề thế nha.hì hì

arkatos

ủa ko có bác nào nhận xét cho em à?để em còn hoàn thiện nó nữa chứ.Hiện tại em định làm trên gprs và wifi chỉ tiếc là không có server để kiểm tra.Em khoái phần chơi đơn của trò chơi lắm vì em chưa thắng nó lần nào,dù là do mình làm ra.hix