• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cờ Vây_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Cờ Vây_UIQ3.0

Dành cho những bạn iu thích bộ môn này nhé.Những bạn nào chưa chơi qua bộ môn này.Cũng nên thử sức mình chút coi ;;);;)

sayyouwill

cảm ơn Congvoi nhiều nhé. Qua bên trang này thấy bác nhiệt tình với anh em quá. Mình không biết chơi cờ vây nhưng sẽ tập chơi để không phụ công bác. :D

nguyenhoang

bác congvoi này cũng chịu khó săn game cho anh em nhỉ. thank bác một phát cho lên tinh thần up tiếp nè

sonsbv

Cám ơn bạn congvoi nhé. Mình rất muốn chơi trò chơi này nhưng chưa biết cách chơi. Có đơn giản không các bạn. Không biết trang nào hướng dẫn chơi nhỉ?

myp990i

Cám ơn bạn congvoi nhé. Mình rất muốn chơi trò chơi này nhưng chưa biết cách chơi. Có đơn giản không các bạn. Không biết trang nào hướng dẫn chơi nhỉ?

google.com.vn bạn nhé.

thanhtamlx

coi kiếm hiệp thấy mất tièn bói chơi cài game này, mình cũng thấy hay, nhưng mình không biết quy luật chơi của trò này như thế nào. Nhờ các MEM chỉ dùm hộ nhé! thanks!

NokuaN70

Well-Known Member
Chính xác, mới phết phẩy vài quân, nó suy nghĩ lâu pà cố,ghét quá gỡ bỏ luôn.
Posted via Mobile Device

duchan2020

Congvoi chỉ dùm cách chơi trò này được không, mình cũng nghe tới trò này từ khá lâu rồi mà không biết chơi thế nào.

NokuaN70

Well-Known Member
Nguyên tắc chơi là bạn ăn càng nhiều quân cờ của đối phương theo hàng ngang,dọc và xéo, để ăn quân của đối phương bạn phải có 1 quân cờ ở đầu phía bên kia và cờ của đối phương nằm ở giữa 2 quân cờ của bạn, khi đó cờ của đối phương sẽ chuyển thành của bạn. Ván cờ kết thúc khi không còn nước đi hợp lệ( hết quân).
Posted via Mobile Device