• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CODEC ALL IN ONE CHO WMP

Status
Không mở trả lời sau này.

psthanh

Mình down về rôi nhưng mà xem file.mp4 bi giựt, không xem đc. Nhân tiện đây cho mình hỏi thăm điều này với, mình mới mua con HTC P3450 nhưng mà không hiểu sao xem file.wmv thì lại bị giựt, thư xem bằng tất cả cả soft rồi nhưng vẫn bị, up bản rom khác xem kũng vẫn bị giựt. Không hỉu nguyên nhân vì sao kả. Bạn có thể giúp mình chữa cái lỗi khó chịu này đc chứ.
À mà cho mình hỏi thêm điều này nữa, mình mới tải cái code đẻ dùng, nhg trc đó mình cài cái CorePlayer roi thi chay file.mpg nó cứ chạy với CorePlayer thôi, không làm cách nào cho nó chạy với WMP đc, bạn biết cách thì chỉ luôn mình với nha.
VERY THANKS AND GOOD LUCK !
có thể file film của bạn bitrate wá cao. tốc độ của Touch kém wá ko đáp ứng dc :). mình cũng xài touch.

m_hung1978

Tại sao tôi không thể Download được nhỉ, không hiện ra đường link. Xin mọi người chỉ giáo.

Forever1Love

có thể file film của bạn bitrate wá cao. tốc độ của Touch kém wá ko đáp ứng dc :). mình cũng xài touch.
nhưng mình thử tất cả các file, các loại nhưng sao chỉ có wmv là bị thôi, xem ở trên máy khác có bị đâu, không hỉu nó bị làm sao nữa. Thế còn vấn đề mà mình muốn xem các file khác ( mp4, mpg, avi,.. ) bằng wmp thì làm sao vậy bạn? Mình vào open file của wmp thì không thấy, click vào bài hát thì nó lại mở bằng CorePlayer, chỉ mình cách xem bằng wmp với. Thanks các bạn nhỉu !

TuanQuang

nhưng mình thử tất cả các file, các loại nhưng sao chỉ có wmv là bị thôi, xem ở trên máy khác có bị đâu, không hỉu nó bị làm sao nữa. Thế còn vấn đề mà mình muốn xem các file khác ( mp4, mpg, avi,.. ) bằng wmp thì làm sao vậy bạn? Mình vào open file của wmp thì không thấy, click vào bài hát thì nó lại mở bằng CorePlayer, chỉ mình cách xem bằng wmp với. Thanks các bạn nhỉu !

bạn có thể dùng chức năng Open With của Resco Explorer để cho bài hát bạn muốn chạy = WMP.

truelive

Phải Thanks mới down được à, E hèm.
Nếu Quả thật All in One thì tốt quá, kô cần cài nhiều nặng máy.
Cám ơn anh nha

mrcom98

Mình dùng ASUS P535 cài xong cái này thì chạy được all in one thật nhưng k thể nào cài MP3 làm chuông điện thoại được. Làm các kiểu: nào là set = ring tone, copy vào main, đt cứ im thin thít. Chỉ dùng được chuông nguyên bản của máy. Đành phải tháo ra. Có bản All in one nào mới k các bạn nhỉ, bản fix lỗi ấy?

o0oCr4zyxo0o

Huhuhu , sao em cài cả trên Thẻ nhớ rồi Main Memory mà vẫn ko chạy được avi hay rmvb nhỷ??? Em dùng O2s và WM6.1 .Có pác nào bít help em với !
:((

kazza

Hĩ, cài vô xong rồi thằng WMP không chạy được avi luôn. Nhạc chuôn g mp3 cũng tiêu tùng luôn. Nói chung là đụng hàng tùm lum luôn. Mod quảng cáo nhiều quá. Thật ra thằng WMP chơi phim rất là chán, không tiện lợi nhiều như thằng Core Player. Mình tính cài để xem đuôi rmvb rốt cuộc là toi...Phải camera button+Record button+ reset rồi!

XuanTruong

Super V.I.P
Hĩ, cài vô xong rồi thằng WMP không chạy được avi luôn. Nhạc chuôn g mp3 cũng tiêu tùng luôn. Nói chung là đụng hàng tùm lum luôn. Mod quảng cáo nhiều quá. Thật ra thằng WMP chơi phim rất là chán, không tiện lợi nhiều như thằng Core Player. Mình tính cài để xem đuôi rmvb rốt cuộc là toi...Phải camera button+Record button+ reset rồi!

Cài trên Main và SR lại máy! Bạn coi lại máy của Bạn đi nhé, không bị lỗi như vậy đâu!!!:-?:-?:-?

dodo

Có cái này thì WMedia coi được nhiều định dang rồi.Thank bác nhiều

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Cũng đã test thử thằng này công nhận cũng đụng như bạn nói thấy không thích hợp nên dùng 2, 3 chương trình để chạy :D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.