• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Còi báo động cho laptop

hung66000

Laptop ALARM

Chức năng của ct khá hữu dụng với những ng sử dụng laptop . Khi bạn bận việc gì muốn đi đâu một chút bạn hãy bật nó lên rồi bấm vào nút Lock Computer. Lúc này nếu có ng nào muốn tắt máy hay rút chuột ra thì nó sẽ hú lên như còi báo động ở xe máy để báo cho bạn biết .
CT tương thích với mọi phiên bản Windows và k cần cài đặt
Nếu các bạn đang k dùng nguồn điện AC thì nhớ bỏ dấu tích ở dòng Loss of AC Power đi nhé nếu k khi nhấn vào Lock computer nó cứ kêu ầm ỹ lên đấy

Chỉnh sửa cuối:

truongco

Cái này mấy shop bán laptop cần đây. Để demo cho khách hàng, đề phòng các bác táy máy nhấc mất :D.

Laptop ALARM

Chức năng của ct khá hữu dụng với những ng sử dụng laptop . Khi bạn bận việc gì muốn đi đâu một chút bạn hãy bật nó lên rồi bấm vào nút Lock Computer. Lúc này nếu có ng nào muốn tắt máy hay rút chuột ra thì nó sẽ hú lên như còi báo động ở xe máy để báo cho bạn biết .
CT tương thích với mọi phiên bản Windows và k cần cài đặt
Nếu các bạn đang k dùng nguồn điện AC thì nhớ bỏ dấu tích ở dòng Loss of AC Power đi nhé nếu k khi nhấn vào Lock computer nó cứ kêu ầm ỹ lên đấy

Cái này mấy shop bán laptop cần. Đề phòng các bác táy máy nhấc mất :D.

Last edited by a moderator:

trankientrung

cái tiếng còi của nó nghe kinh nhỉ, em vừa mới thử một tí mà cả phòng em chạy tán loạn ... he he ...

hung66000

Ko hiểu có cái soft tương tự dùng cho PC ko nhỉ?

CT này cũng dùng cho pc được mà bạn . Mỗi tội chức năng loss of AC power thì k có tác dụng vì pc lúc nào mà chảng phải dùng nguồn AC . Nhưng M k hiểu bạn muốn dùng cho pc để làm gì ? hay là bạn bán máy sợ khách táy máy rút mất chuột :D:D:D

yangminchoo

Soft này hay thật đấy. Không biết nó ć hú còI khi ở trang tháI volum mình min hay mute không nhỉ. Máy minh thường sử dụng trong trang tháI mute.

hung66000

Soft này hay thật đấy. Không biết nó ć hú còI khi ở trang tháI volum mình min hay mute không nhỉ. Máy minh thường sử dụng trong trang tháI mute.

Bạn thử thì biết ngay mà nhưng M nghĩ chắc là nó vẫn hú còi vì máy M chỉ để chế độ volum bé nhất nhưng khi chạy ct nó tự động chỉnh volum lên to hết cỡ luôn .:D

Jun

Phải công nhận phần mềm này hay quá bác ạ. Em cài xong, mới thử một phát thôi mà còn giật mình. :D

Jun

Bạn thử thì biết ngay mà nhưng M nghĩ chắc là nó vẫn hú còi vì máy M chỉ để chế độ volum bé nhất nhưng khi chạy ct nó tự động chỉnh volum lên to hết cỡ luôn .:D

Em thử rồi bác ạ. Nó kêu to ko kém :D=))

gaugaugau

phần mền này quá hay,
Thật là xịn quá đang kiếm 1 cái như vậy
bác nào viết cái này hay qua!

vettau

Mình chưa thử nhưng trong trường hợp ai đó muốn lẫng cái máy của mình trong lúc đi gặp anh Wiliam Cuong mà máy mình thì không dùng chuột không dùng AC, mà nó cứ thế ôm ra ngoài và chạy mất thì Sò còn tác dụng không đây ?