• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Colorful Life (G) S60v5 By Dragon459

Dragon459

Manager

Đêm qua hơi uống hơi nhiều cafe nên k sao ngủ được. Ngứa tay ngứa chân lại ngồi làm cái theme xài chơi.
2b7ad804677e50212cc2fd6a77a6377e_48900611.colorfullifegbydragon459.jpg

Link download

Radium

Moderator
hihi, ngày nào a Rồng cũng uống nhiều cà phê thì a e tha hồ có theme đẹp mà xài. ;;)

Dragon459

Manager
theme này chỉ làm chơi nên k full hả bác rồng? :D
Nói là làm chơi chứ kết quả sản phầm cho ra là thật mà.. :D;;) Cũng tốn thời gian và công sức chứ đâu phải ngồi rung đùi ra sản phẩm đâu. :-??

Dragon459

Manager
Ko sợ bội thực thì cả tuần mình đâu án binh bất độg :))còn vài cái nữa đag trog kho nè:D

oài. em làm xong thì post luôn. Ai thích dùng thì dow về xài. còn k thì thôi cứ vào xem rồi lặng lẽ đi ra cũng được. chả quan trọng là bội thực hay k. :-?
Em làm ra trước tiên là để phục vụ bản thân e xài là đầu tiên. chứ đâu phải làm ra để rồi post lên theo kiểu : " hãy dùng theme của tôi đi " này nọ.

duylinh27884

Moderator
oài. em làm xong thì post luôn. Ai thích dùng thì dow về xài. còn k thì thôi cứ vào xem rồi lặng lẽ đi ra cũng được. chả quan trọng là bội thực hay k. :-?
Em làm ra trước tiên là để phục vụ bản thân e xài là đầu tiên. chứ đâu phải làm ra để rồi post lên theo kiểu : " hãy dùng theme của tôi đi " này nọ.

Bác làm cả nguyên con theme mình thì chủ yếu edit lại các theme của s^3 đôi khi edit ko có gì nhiều post cũg ngại:D vì trên v3 theme nền ko phát huy hết vẻ đẹp như bàn phím...và các phần khác như trên v5 nên đối với cá nhân mình dùg v3 thì quan trọng là bộ icon đẹp nên mình hay bươi các theme của s^3 ra chủ yếu là xem bộ icon có dùg đc ko để edit;;)

Dragon459

Manager
Bác làm cả nguyên con theme mình thì chủ yếu edit lại các theme của s^3 đôi khi edit ko có gì nhiều post cũg ngại:D vì trên v3 theme nền ko phát huy hết vẻ đẹp như bàn phím...và các phần khác như trên v5 nên đối với cá nhân mình dùg v3 thì quan trọng là bộ icon đẹp nên mình hay bươi các theme của s^3 ra chủ yếu là xem bộ icon có dùg đc ko để edit;;)

he !!! em đang nói về vấn đề " bội thực " cơ mà :ar! Chứ có nói gì về vấn đề làm trọn gói hay edit đâu ạ :ar!
Mà e thấy bác nâng đời máy đi được rồi đó >:) công nghệ càng ngày càng phát triển hơn mà bác \-/

duylinh27884

Moderator
he !!! em đang nói về vấn đề " bội thực " cơ mà :ar! Chứ có nói gì về vấn đề làm trọn gói hay edit đâu ạ :ar!
Mà e thấy bác nâng đời máy đi được rồi đó >:) công nghệ càng ngày càng phát triển hơn mà bác \-/

Cũng định vậy nhưg cứ đag phân vân giữa belle và android,cái nào cũg muốn mới chít:(

Dragon459

Manager
Cũng định vậy nhưg cứ đag phân vân giữa belle và android,cái nào cũg muốn mới chít:(

Cái này thì e chả dám nói gì. có thể bác mua thêm 1 em android vọc vạch vừa chơi con v3 bên symbian cũng được mà.
Cũng cần có người giữ lửa box v3 chứ nhỉ :))

duylinh27884

Moderator
Cái này thì e chả dám nói gì. có thể bác mua thêm 1 em android vọc vạch vừa chơi con v3 bên symbian cũng được mà.
Cũng cần có người giữ lửa box v3 chứ nhỉ :))

Dùng lâu cũg mến tay mến chân chứ bác;;)mua thêm nhưg vẫn giữ lại nó,với lại giờ đem ra tiệm người ta thu rẻ bèo thà để dùng cho đỡ tức, trước đây mình có 2 con n82 1đen 1 màu bạc cách đây khoảg 9 thág cần tiền gấp đẩy bớt 1con ngoài tiệm thu có 1chai2 đến giờ vẫn còn tiếc rẻ:((

Dragon459

Manager
Sim bem giờ chỉ quý với anh em đang dùng thôi. chứ đem ra tiệm thì .....X_X
Hôm nay rảnh rỗi mà tự nhiên lại chả muốn làm gì. :(

duylinh27884

Moderator
Sim bem giờ chỉ quý với anh em đang dùng thôi. chứ đem ra tiệm thì .....X_X
Hôm nay rảnh rỗi mà tự nhiên lại chả muốn làm gì. :(

Ủa còn cái black prada gì đó định xuất tuần trước hôm lễ sao giờ chưa thấy manh độg gì vậy bác rồg?đổi ý ém luôn òy à =))

Dragon459

Manager
Ủa còn cái black prada gì đó định xuất tuần trước hôm lễ sao giờ chưa thấy manh độg gì vậy bác rồg?đổi ý ém luôn òy à =))

icon khó làm quá. mới được có 30 icon mà hết cả ý tưởng. Làm theo cái LG prada mà k có nhiều hình icon của dòng máy này bác ạ