• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Comic Reader Mobile v1.6- Phần mềm xem truyện tranh pro và kho truyện tranh

chaopac

hú hú, gạo này anh em kô có truyện mới àh, đọc gần hết gòi, anh em mau chóng update đi chứ, toàn truyện độc thoai, kím đọc online mỏi mắt cũng kô ra, hehehehehhe, khoái ghê :D:D:D::D

chaopac

e xin đề nghị các mod mở thêm các topic truyện thật lý thú thế này cho a e và cho nó vào khu vực giải trí cho PDA há, thanks các mod nhìu nhìu ui ui

vuonganhquyen

Hehe! tớ thì chỉ khoái 7 viên ngọc rồng vói Doremon thui, mà đọc trên ppc màn hình nhỏ nên nhức mắt thật đấy!

vuonganhquyen

Hịc vừa thử lại đúng là link vẫn chưa chết! nhưng thỉnh thoảng vào lại báo file không tồn tại!

samy

Em chào mọi người,em đã cài đầy đủ comicreader và Framework vào máy o2 mini, nhưng khi mở lên lại báo lỗi thế này :(
" ComicReader.exe Missing Method Exception. File or assembly name ' Microsoft.WindowsMobile.Status,Version=1.0.0.0,Culture=neutral, Public K-e-y Token = 31BF3856AD364E35' , or one of its dependencies, was not found. "
Mong mọi người giúp đỡ để em có thể xem manga trên O2. ;;)

vuonganhquyen

HUNTER - THỢ SĂN(24 TẬP, ĐỦ BỘ)
Hịc cái này đã đủ bộ đâu mình đọc hết tập 24 rùi đang lúc hay thì... "ĐÀNH PHẢI LẠI TẠM BIỆT HUNTER!!!... Togashi đang ngoáy tiếp!". Truyện này xuất bản từ năm 2004 không biết tới bây giờ Togashi đã "ngoáy" xong chưa?! Anh em nào có những tập tiếp theo thì share cho tớ với! Thanks a lot!:(

vuonganhquyen

Không biết cái này dùng được cho Samsung I8000 không?

Dĩ nhiên là được rồi Samsung i8000 chạy hệ điều hành Windows Mobile 6.1 Professional có CPU 800MHz lại thêm cái màn hình thuộc hàng khủng 3.7 inches, đọc truyện khỏi lo nhức mắt...

tinhtinh86

các bạn cho mình hỏi các file truyện tải về dưới dạng zip có cần phải giải nén ra rồi mới đọc được ko hay chưong trình nó đọc được file zip luôn.
Mình đã cài đầy đủ nhưng khi vào chương trình open file zip lên thì nó chỉ hiện lên hình đầu tiên của chuyện rồi treo luôn ko sang trang hay làm j được tiếp mình phải dùng task manager để tắt nó đi mới được. Vậy các bạn cho mình hỏi phải làm j ?
Mình đang dùng Omnia II i8000 đây.

vuonganhquyen

có truyện 'ô long viện' không hả bác

Bác sang http://vnsharing.net mà tìm nhé! đó là forum chuyên về truyện tranh, ở đó truyện gì cũng có mình chắc bạn sẽ tìm được truyện bạn muốn!

các bạn cho mình hỏi các file truyện tải về dưới dạng zip có cần phải giải nén ra rồi mới đọc được ko hay chưong trình nó đọc được file zip luôn.
Mình đã cài đầy đủ nhưng khi vào chương trình open file zip lên thì nó chỉ hiện lên hình đầu tiên của chuyện rồi treo luôn ko sang trang hay làm j được tiếp mình phải dùng task manager để tắt nó đi mới được. Vậy các bạn cho mình hỏi phải làm j ?
Mình đang dùng Omnia II i8000 đây.

Mặc định Comic Reader có hỗ trợ load file ảnh qua tập tin ZIP và RAR giống như qua Folder, nên bạn có thể chép thẳng file ZIP vào thẻ nhớ rồi vào Comic Reader mở ra mà không cần phải giải nén. Tuy nhiên làm như vậy tốc độ truy cập file ảnh sẽ chậm hơn là giải nén ra, nếu file ZIP có dung lượng quá lớn hay được đặt quá sâu trong các lớp thư mục con có thể làm treo máy khi load giống như trường hợp của bạn. Vì vậy tốt hơn hết bạn nên giải nén ra rồi chép vào thư mục My documents trên thẻ nhớ, đảm bảo load êm không bị treo máy... Chúc bạn vui vẻ với những trang truyện hay!

thanhdogau

các bạn ơi có phần mềm nào zoom lớn ảnh ko mình đọc truyện thấy chữ và hình bé quá :((
với lại ko down dc 'Comic Reader Mobile v1.6' vì file .sis máy ko đọc nổi
mình dùng máy sony w890