• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÔNG CỤ "Absinthe Jailbreak" CHO iPAD1, iPAD2, iPAD3 VỚI iOS 5.1.1 (Update v2.0.4)

hoadainhan70

Active Member
Theo hướng dẫn của mọi người Tôi đaz restore thành công Ipad 3 , giờ đây máy sạch sẽ như khi mới xuất xưởng , nhưng khổ lỗi là không thể kết lối máy với PC được , đã thử với rất nhiều máy tính khác , cũng như thử với các cổng USB KHÁC NHƯNG ĐỀ KHÔNG ĐẠT KẾT QUẢ GÌ . Mong bà con giúp đỡ

venusian

Moderator
Theo hướng dẫn của mọi người Tôi đaz restore thành công Ipad 3 , giờ đây máy sạch sẽ như khi mới xuất xưởng , nhưng khổ lỗi là không thể kết lối máy với PC được , đã thử với rất nhiều máy tính khác , cũng như thử với các cổng USB KHÁC NHƯNG ĐỀ KHÔNG ĐẠT KẾT QUẢ GÌ . Mong bà con giúp đỡ

Tools không nhận máy Ipad hay là Itune khộng nhận máy.
Nếu Tools không nhận máy anh thửu Restore lại máy một lần nữa nhé. Trước em có gặp một con Iphone 4 phải Restore lại mấy lần mới JB đc.

Sử dụng Absinthe v2.0.4 mới nhất anh nhé.

AquaSta

Moderator
Đã restore thành công nghĩa là khi chuẩn bị restore thì PC phải nhận máy và sau đó vẫn nhận trong quá trình restore và có thể là sau khi hoàn thành. Nhìn ảnh phải chăng là chương trình absinthe ko nhân? Nó cũng ghi rõ Please unplug device and plug it back in

hoadainhan70

Active Member
Vâng đúng là không hiểu sao đó mà các cổng USB đều không nhận Ipad , mang sang 1 cái PC khác chạy windows XP thì lại nhận và JB dduwwocj máy rồi bác à , có điều là quay trở lại cái PC của em , hic hic , không nhận Ipad qua cổng USB , TRONG KHI ĐÓ CÁC THIẾT BỊ Android thì vẫn nhận bình thường ! chán quá , có khi phải GHOST lại PC thôi !

Radium

Moderator
cho e hỏi sau khi jailbreak thì dữ liệu của Ipad vẫn còn nguyên hay mất hết vậy? :p

ksakira

new ipad can jailbreak

JailBreak cho new ipad 6.1.1.. thì dùng version nào vậy các Bác.