• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÔNG CỤ ĐỂ COOK ROM

kieunuhp

bác nào có tools cook rom dòng HP RW68XX không ? cho em với ...tìm mãi không thấy ! hix!

vinh_trung1002

Xin Tool Cook Và Build Rom cho dòng Prophet

có pro nào hướng dẫn cho em cook và build rom cho dòng prophet ko.và công cụ build và cook rom cho dòng prophet.em tìm mà ko thấy đâu.mong các pro giup đỡ.thank nhiều

hydro2oxy

Em có con Dopod 818pro, em đang xài bản PROPHET WM6.1 2.20.7.9 PV_CE OS 5.2.19214, có bác nào chỉ cách em Cook ROM phiên bản này ko, em muốn chỉnh sửa file NBF của nó được không? Các bác giúp em nhé.

blackdoor

Manager
Em có con Dopod 818pro, em đang xài bản PROPHET WM6.1 2.20.7.9 PV_CE OS 5.2.19214, có bác nào chỉ cách em Cook ROM phiên bản này ko, em muốn chỉnh sửa file NBF của nó được không? Các bác giúp em nhé.

Bạn tải tool của Dũng giới thiệu ở bài #87 về xem đi đã.

vinh_trung1002

tải took Kitchen 2.3 - bikertibi về rồi làm sao nữa bác.có pro nào cho em xin một bài hướng dẫn cụ thể về cook và build rom cho dòng prophet ko.em tìm quài mà ko thấy

hydro2oxy

Bạn có thể gửi thêm một bài hướng dẫn sử dụng Bikertibi_Prophet_Kitchen 2.3 được ko, phải chuẩn bị những gì và sử dụng công cụ này như thế nào?
Cảm ơn bạn rất nhiều!