• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Contra 4 Huyền Thoại Quay Về(Bản Đẹp Full Hình)

curoa

Bạn na`o chơi về nước rôi` cho mình hỏi giết cái thằng chủ ở cửa 7-1 như thế na`o minh bắn rụng óc chục lân` rồi mà nó ko chết

kv12345

hì muốn giết dc nó(trùm cuối) thì pác phải bắn "rụm"(à ko "nổ" thì đúng hơn) óc khi nó còn ở vị trí trên khuôn mặt quỷ á>:)>:)>:)

kv12345

hì minh nói rùi phai bắn nổ khi nó chưa rời khỏi cái đầu quỉ áh nó mới chết>:)>:)>:) dc
nếu nó rời khoi đầu quỷ rùi bạn có bắn rụng cả tram lan cung hok xi nhe:(:)(:)|

dlhm2008

giải nén ra rồi có thấy file .jar hay sis gì đâu hả bạn , mình đang dùng 5700

khanhgiang

cho mình hỏi lúc giết con trùm Black Viper vòng 7, có 2 con quỷ chụp xuống ở 2 bên làm mình chết hoài, làm sao né được vậy mấy bạn ?

dinhung

Vây là em lai duoc sông voi nhung ky niêm cùng thang ban trôn hoc di choi Contra , trên dâu máy Trung Quôc kêt nôi voi Tivi. Nhung nam cuôi cua thâp niên 90, khi mà Viêt Nam còn nghèo và lac hâu vê công nghê ,thê hê PlayS trên PC chua ra doi. Mobile lai càng không thì qua thât nó là game gán liên voi tuôi tho và nhung ky niêm không thê nào quên. Lâu không choi khó giêt duoc nó qúa ! ( Sr post voi mobile không go duoc dây du dâu)

hanhoai

Xin hoi cac ban la game nay co the xin them hoac chon duoc that nhieu mang song de choi ko vay.minh thay co 6 mang ko du de ban toi trum cua no.toan bi thua thoi.hic hic