• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

COOLCAMERA - PHẦN MỀM HỖ TRỢ CAMERA TRÊN PPC

tythitoi

chào các bác. các bác cho em hỏi với, phần mềm này sài được cho Atom exec không vây? nếu cài được nó có tốt hơn phần mềm mặc định của máy không?Bác nào biết trả lời giúp em với nhé.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
chào các bác. các bác cho em hỏi với, phần mềm này sài được cho Atom exec không vây? nếu cài được nó có tốt hơn phần mềm mặc định của máy không?Bác nào biết trả lời giúp em với nhé.

PM này hỗ trợ camera từ 1.3 trở lên nếu máy bạn đạt tiêu chuẩn đó thì OK roài :)):)):)). Cái này nó hỗ nhiều cái về chụp ảnh và quay pim bạn tự vọc nhé. Thân!!!

entivi

Các bác giúp em với. Em đang xài con HTC Touch, cài phiên bản 1.15 ngon lành nhưng khi mở camera lên thì hình ảnh bị lật ngược lại giống như nhìn vào gương vậy.....:-??

Không biết có ai bị như vậy không nhỉ???8-|

humiho

Các bác giúp em với. Em đang xài con HTC Touch, cài phiên bản 1.15 ngon lành nhưng khi mở camera lên thì hình ảnh bị lật ngược lại giống như nhìn vào gương vậy.....:-??

Không biết có ai bị như vậy không nhỉ???8-|

bạn tải bản giao điện tiếng việt này về rồi chỉnh lại nhé (vào phần: cai dat chung/cai dat khac/lat trai hinh)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=143&page=34

tongnhatphuong

bác nào có chương trình chụp hình mà có khung hình giống như chụp hình Hàn Quốc kô cho e xin với

tritrung

Có ít frame hay theme, tuỳ mọi ng` gọi thế nào cũng đc, share cho ae này.
Mã:
http://www.box.net/shared/ugr2ren4k0
http://www.box.net/shared/24rlxay4o0
http://www.box.net/shared/hi7x43q0cw

Down đủ 3 phần xong giải nén, ko có pass đâu. :D Xong rồi copy tất cả vào My Device\My Documents\Templates\ . Mà em thấy mấy cái này cũng ko đc đẹp lắm. Nhưng có thì share thôi. :)

haica

Touch Flo của em có mấy cái chán phèo bác nào có frames hay hay up cho mọi người đi.
thx all

bumkeo

cho mình hỏi sao cái uni nó không nhận được ccoolcamera vậy, hay như các bạn nói, dùng 1 lần rồi fai SR lại

ChuHuyHoan

Well-Known Member
cho mình hỏi sao cái uni nó không nhận được ccoolcamera vậy, hay như các bạn nói, dùng 1 lần rồi fai SR lại

Cũng chẳng hiểu sao cái này khi mình cài lúc nó được lúc không chắc tại PM này chưa ổn định hoặc không tương thích với Uni đó bạn. Thân!!!

Nemmatlanh

Với Uni thì bản CoolCamera chuẩn và có thể dùng ổn định nhất đó là bản 1.15beta1 anh Hải ạ.Anh quay lại mấy trang đầu Down nhé,nếu Link Die thì PM cho em.Đảm bảo dùng ổn định,cài lần nào dùng được lần đó :D

hoanmyhp

Với Uni thì bản CoolCamera chuẩn và có thể dùng ổn định nhất đó là bản 1.15beta1 anh Hải ạ.Anh quay lại mấy trang đầu Down nhé,nếu Link Die thì PM cho em.Đảm bảo dùng ổn định,cài lần nào dùng được lần đó :D
bạn oi: mình dung exec thi len dùng bản camera nào tốt nhât ha bạn.bạn cho mình file luôn nhé:lính mới ko load dược uhuhuhuh:((

hoanmyhp

Cũng chẳng hiểu sao cái này khi mình cài lúc nó được lúc không chắc tại PM này chưa ổn định hoặc không tương thích với Uni đó bạn. Thân!!!

bạn oi: mình dung exec thi len dùng bản camera nào tốt nhât ha bạn.bạn cho mình file luôn nhé:lính mới ko load dược uhuhuhuh:((
co ai trả lời em với

bumkeo

Các bạn cho mình hỏi tại sao uni cài bản 1.5 thì bị lỗi nhỉ, có cách nào khắc phục ko?

kolya82

Em đang dung ò stealth,em đã cài cai Coolcamera nay vào rồi,nhưng màn hinh chụp ảnh toàn hiện ra các sọc màu.liệu em phai làm thế nào.quay film ko full được màn hình ức quá:(:(

connguab

Em đang dung ò stealth,em đã cài cai Coolcamera nay vào rồi,nhưng màn hinh chụp ảnh toàn hiện ra các sọc màu.liệu em phai làm thế nào.quay film ko full được màn hình ức quá:(:(

bạn vào phần cài đặt và chỉnh chế độ quay Video full màn hình nhé ! :D

kolya82

bạn vào phần cài đặt và chỉnh chế độ quay Video full màn hình nhé ! :D

Cai chính là chụp ảnh ko được,còn khi dùng chế độ quay film thi thay màn hinh đen xì,chán quá có bác nào giup đỡ ko