• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CoreCodec.CorePlayer.v1.35.7340.Symbian.OS.9.x.S60 v3

minhdale

CoreCodec.CorePlayer.v1.35.7340.Symbian.OS.9.x.S60 v3 Repacked - LORD MADA
Mã:
http://www.mediafire.com/?0ymowtywzg3

CorePlayer ™ Phần mềm chơi video,nhạc mạnh mẽ trên điện thoại của ban. Giao diện của nó đơn giản nhưng mạnh mẽ, tính năng tiên tiến.

Công nghệ Bullet point

* Hỗ trợ YouTube
* Kết nối với các thiết bị tai nghe blueooth! * (A2DP và AVRCP)
* Hỗ trợ 22 ngôn ngữ
* Podcast, Enhanced Podcast, CoreCaster Ready
* Hỗ trợ GPU: Intel 2700g, ATI Imageon, Qtv (TNHH), Marvell Monahan Processors (more coming soon!)
* Hệ điều hành hỗ trợ: Symbian (all), CE (3.x - 4.x), Windows Mobile / Smartphone (5.x - 6.x), Palm. (Linux for OEM only)
* hỗ trợ CPU: ARM9, ARM11, MIPS
* CoreUI 'Universal skins' Widget. Cho phép bạn tạo ra một giao diện người dùng tuỳ chỉnh chính xác như ý bạn muốn!
* Bao gồm codec âm thanh và video đỉnh cao như CoreAVC High Definition H.264 video decoder
* CoreTheque thư viện media cho phép dễ dàng quản lý danh sách nhạc và các dấu trang của bạn

Các định dạng Audio:
MP3, MP2, AAC, MKA, WMA, Midi *, WAV, OGG, Speex, WAVPACK, TTA, FLAC, MPC, AMR, ADPCM, ALaw, MuLaw, G.729, GSM

Video Formats:
H.264 (AVC), AVCHD, MKV, MPEG-1, MPEG-4 part 2 (ASP), DivX, XviD, WMV *, Theora *, Dirac *, MJPEG, MSVIDEO1

Image:
JPEG (420, 422, 440, EXIF Headers) *, BMP, GIF, PNG, TIFF, MJPEG

Container format:
Flash / FLV, Matroska, ASF, ASX, AVI, PS, m2ts, TS, 3GPP, MOV, MPEG-4, OGM, NSV *

Streaming format:
HTTP, UDP, UDP multicast, UDP Unicast, RDP, RTP. RTSP, RTCP (keep alive), ASX, ASF, Multicast, HTTP Tunneling

Thêm các tính năng:
Google Data, Benchmarking, Integrated Pocket IE/IE Support, SMB Browsing

Một máy nghe nhạc đa phương tiện mạnh mẽ.
Phiên bản 1.3.5 build 7340 (20090824):

* FIX: YouTube item handling and seeking
* FIX: AVC streams with SEI userdata in extradata
* FIX: DivX 3.11 in MP4 fixes
* FIX: Wavpack handling other than 16 bits
* ADD: Transparent reconnection in HTTP after a connection failure
* ADD: A connection timeout to avoid waiting forever for network streams
* ADD: FLAC support in Matroska and Ogg
* ADD: AC-3 decoding on Mac OS X 10.5 (Leopard) when Perian is installed
* ADD: Brasilian Portugese, Danish, Dutch, Greek, Ukrainian language support
* ADD: More JPEG formats supports
* CHG: Network stream opening is less blocking

Cài đặt:
1-Remove bản core player cũ
2-Cài bản mới.Restart phone.Cảm nhận.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member

CoreCodec.CorePlayer.v1.35.7340.Symbian.OS.9.x.S60 v3 Repacked - LORD MADA
Mã:
http://www.mediafire.com/?0ymowtywzg3

Cài đặt:
1-Remove bản core player cũ
2-Cài bản mới.Restart phone.Cảm nhận.

Cái này đã có trong cập nhật. Muốn làm topic thì bạn nên bổ sung thêm thông tin đi chứ như vậy thì sơ sài quá:-?

MinhThang

Manager
@ Chủ Topic: Bản này rất hay đã có trong cập nhật và đang được mình Việt hóa, bạn nên giới thiệu cho nó xôm tí nha, đơn giản quá.:p

Có nhiều Skin được tích sẵn cho người dùng chọn lựa.

minhdale

ủa em search rùi đó chứ nhưng mà kết quả thì nó nói là không đúng từ khóa hay cái gì đại loại thế.Vậy em xin dỡ tôpic.Cảm phiền mấy anh vậy.
Em không tự xóa được nên nhờ mod vậy.(Đã có kinh nghiệm post bài,lần sau em hứa sẽ không tái phạm)

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
ủa em search rùi đó chứ nhưng mà kết quả thì nó nói là không đúng từ khóa hay cái gì đại loại thế.Vậy em xin dỡ tôpic.Cảm phiền mấy anh vậy.
Em không tự xóa được nên nhờ mod vậy.(Đã có kinh nghiệm post bài,lần sau em hứa sẽ không tái phạm)

Ý mọi người không phải vậy mà muốn bạn bổ sung thêm một số thông tin và hình ảnh minh họa cho topic OK hơn chứ không phải là xóa đi vì đây là 1 PM hay và phiên bản này cũng mới có hôm nay thôi:D

0986212555

@ Chủ Topic: Bản này rất hay đã có trong cập nhật và đang được mình Việt hóa, bạn nên giới thiệu cho nó xôm tí nha, đơn giản quá.:p

Đã việt hoá xong chưa bạn, mình lục tung cái box việt hoá mà chẳng thấy link down, thanks nhé!

Caominh171

Đã việt hoá xong chưa bạn, mình lục tung cái box việt hoá mà chẳng thấy link down, thanks nhé!

Anh Thắng đã nói ở bên topic Demo VH, qua lễ mới up lận bạn àh, chịu khó đợi chút y :)

ht6868

ơ thế bản cập nhật chỉ thêm mỗi skin thui àh anh Thắng? ko thêm code video ah? :-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
ơ thế bản cập nhật chỉ thêm mỗi skin thui àh anh Thắng? ko thêm code video ah? :-??

Anh Thắng chỉ giới thiệu đã có sẵn Skin thôi còn bản mới này đương nhiên là phải có thêm nhiều tính năng mới và cải tiến chứ bạn.;;)

tuoi_teenlx

Phải chi có bản Việt hóa mà vẫn giữ nguyễn được những chức năng như phiên bản tiếng anh thì tốt biết mấy!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phải chi có bản Việt hóa mà vẫn giữ nguyễn được những chức năng như phiên bản tiếng anh thì tốt biết mấy!!!

bản VH thì chỉ thay đổi ngôn ngữ chứ tính năng thì giống hệt bản tiếng Anh chứ có khác gì đâu mà bạn còn ước nữa.:|

banlc

Cái này đã có trong cập nhật. Muốn làm topic thì bạn nên bổ sung thêm thông tin đi chứ như vậy thì sơ sài quá:-?

Anh Thắng đã nói ở bên topic Demo VH, qua lễ mới up lận bạn àh, chịu khó đợi chút y :)

Bản này có tính năng thay Skin, tuy nhiên các Skin này lại cài vào bộ nhớ máy, mất khoảng 1 M không thích hợp lắm với những dòng máy bộ nhớ trong nhỏ.
Phần mềm này mà dùng xem phim thì rất đỉnh (hỗ trợ nhiều định dạng) tuy nhiên Skin xấu. Ví dụ mình đang dùng theme màu đen thì phần chọn menu và View lại màu trắng nên nhìn tương đối xấu.

ht6868

cái này hỗ trợ flv6 chưa nhỉ ? xem được cả wmv thì thôi rồi. quá pro nhỉ?

minhdale

Không biết có ai bị như em không.Em khuyến cáo nếu dùng bản này không nên chọn skin default vì như vậy sẽ mất luôn menu player và không thể đổi skin # nữa(hình như em xem lun cả about).Nhiều lỗi khác như chỉnh stream-audio,chỉnh setting audio trong lúc chơi nhạc sẽ mất tiếng và bạn fải bấm next thì mới có tiếng.

Kojiro

Super V.I.P
Bản này theo mình đọc được thì chỉ là thêm skin và thêm ngôn ngữ arap thôi (nhưng nó khuyến cáo ko dùng ngôn ngữ này). Các codec vẫn giữ nguyên, nói chung đây là bản Mod chứ ko phải bản chính thức gì cả :)

phhuy

Member
hix.cái link media trên bị die rồi kick vào ko down đc.bác nào tốt bụng up full lên lại hộ e với ạ.e dùng e72 mà dùng thằng smartmovie ko xem đc lun cả mp4.đang mún thử lại thằng này.trứoc e dùng n73 thì cái j cũng chạy bon bon,xem ra em e72 này đỏng đảnh quá

AlyCuong

Active Member
hix.cái link media trên bị die rồi kick vào ko down đc.bác nào tốt bụng up full lên lại hộ e với ạ.e dùng e72 mà dùng thằng smartmovie ko xem đc lun cả mp4.đang mún thử lại thằng này.trứoc e dùng n73 thì cái j cũng chạy bon bon,xem ra em e72 này đỏng đảnh quá

Vừa test link vẫn ngon, Smartmovie xem dc mp4 mà bạn.

cofer

E72 chạy file flv, wmv, mp4, 3gp tốt mà không cần dùng phần mềm, chỉ có .avi là dùng với coreplayer ngon thôi.