• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.30 UIQ3.0 FULL by WL&Alien (11/12)

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
CorePlayer 1.30 UIQ3.0 full ( 11/12 )

Quá tuyệt vời .Phải cảm ơn 2 tác giả người Nga là : Wl và Ailen. PM này Dongxanh vừa giới thiệu xong.Xin giới thiệu với các bạn bản Full luôn.Lấy tạm mấy cái hình của Dongxanh :D

Hoặc Ở ĐÂY

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
CorePlayer 1.30 UIQ3.0 full ( 11/12 )

Quá tuyệt vời .Phải cảm ơn 2 tác giả người Nga là : Wl và Ailen. PM này Dongxanh vừa giới thiệu xong.Xin giới thiệu với các bạn bản Full luôn.Lấy tạm mấy cái hình của Dongxanh :D

USER & PASS : PDAVIET​

CongVoi

Super V.I.P
CorePlayer 1.30 UIQ3.0 FULL bu WL&Alien (11/12)

Cho thành topic riêng cho dễ thảo luận!!!

O9xx19xx29

Chưa có bản nào của Core nhanh thế này - vừa ra đã thấy full rồi
Đang test xem sao :))

sonnguyen_uiq3

ax.mình cài bãn 1.3 này rồi vào phần about thì nó vẫn là bãn 1.25 nhỉ.có bác nào bị như mình ko?mà cũng lẽ là do cái skin đó là của core1.25 nhỉ.về phần xem online thì chưa test được.dù sao cũng thank bác Congvoi nhiều nha.để nhấn thank bác sau vậy.

rockmeout

Mình remove bản 1.2.5 Full rồi cài lại bản này, đến lúc vào About nó vẫn hiện ra 1.2.5 chứ ko phải 1.3 như trong hình là sao nhỉ? Có ai bị như mình không???

sonnguyen_uiq3

Mình remove bản 1.2.5 Full rồi cài lại bản này, đến lúc vào About nó vẫn hiện ra 1.2.5 chứ ko phải 1.3 như trong hình là sao nhỉ? Có ai bị như mình không???

ở trên mình vừa nói đó.bạn bị giống mình rồi.điều mà mình ko muốn nghỉ tới là ko lẻ bọn nga chơi mình một vố này chứ,nó quá hot mà.mình nghỉ nếu chỉ là do cái skin thì đó thì khả năng rất ít vì một khi đã có 1.3 rồi thì fải có skin đi kèm nó chứ.cần gì fải dùng skin 1.25.như bác nào đã nói là skin 1.3 có hơi khác một chút điểm nhỏ nào đấy.khi mình thay skin window media 11 của bãn 1.25 vào thì cũng thấy ko có bị gì hết.nhờ bác Cong test giúp thử xem sao

anhchay999

Các Mod " tranh " nhau ... làm việc ... các thành viên trong UIQ .. " sướng " ..=D> ... chỉ tiếc hệ điều hành UIQ đã ngừng lại , không phát triển nữa ...:( ...
... Hồi chiều em mới mua vài tắm vé số ... hy vọng trúng " bèo bèo " thôi ... đủ tặng các Mod mỗi bạn một chú Sony X1 ... để tiếp tục " cống hiến " ...:)...

Caohieu88

Đã sửa lại toàn bộ Link các bài ở trên, bây giờ thì 100% bản 1.30 cho các bạn tha hồ test nhé. Chúc các bạn vui!

caesar07

Sướng thật, Core Player này update nhanh thật, nhưng mình lại hơi ít xài tới phần Youtube trong nó, do hình nó không đẹp, nhưng bản này phải xài mới được :D

Caohieu88

Các Mod " tranh " nhau ... làm việc ... các thành viên trong UIQ .. " sướng " ..=D> ... chỉ tiếc hệ điều hành UIQ đã ngừng lại , không phát triển nữa ...:( ...
... Hồi chiều em mới mua vài tắm vé số ... hy vọng trúng " bèo bèo " thôi ... đủ tặng các Mod mỗi bạn một chú Sony X1 ... để tiếp tục " cống hiến " ...:)...

đâu phải tranh nhau bạn, chỉ là tất cả vì anh em thôi :))

CongVoi

Super V.I.P
Do có một chút sai sót post nhầm bản từ tác giả nên bản 1.3 xịn đã được cập nhật lại cho anh em ( trọn vẹn 2Mb chứ ko phải 1.88 như bản 1.25 ):

Tải tại đây: http://www.4shared.com/file/75505844/30695ef/CorePlayer_UIQ3_130_FULL_FIX.html

Hoặc Link cực nhanh từ Host PV:

USER & PASS : PDAVIET​

Hehe thx e nhé.Đúng là mấy anh Nga cũng nhanh ẩu đoảng thật.Anh nghĩ đây là 1 cách thu hút và tạo độ nóng cho bản 1.30 này đấy =))

Caohieu88

Hehe thx e nhé.Đúng là mấy anh Nga cũng nhanh ẩu đoảng thật.Anh nghĩ đây là 1 cách thu hút và tạo độ nóng cho bản 1.30 này đấy =))

Có thể lắm chứ, nhưng mà vụ hôm trước họ bị mình chơi vố đau hơn anh ạ =))

CongVoi

Super V.I.P
Có thể lắm chứ, nhưng mà vụ hôm trước họ bị mình chơi vố đau hơn anh ạ =))

^^ công nhận thế thật,vụ đấy chắc cho im vào mồ lun thui.Sếp P cáo lão về quê òy =))=))

sonnguyen_uiq3

trùi ui.mình down bằng gprs mà bác nhầm thêm vài lần nữa chắc mình phá sản wá.heehee.cám ơn bác nhé.nợ bác cái click thank nhé.online trên phone khổ thế đấy.1

Caohieu88

Cái này do bác Ailen post nhầm mà bạn :(( , trường hợp bất khả kháng nên được miễn trách =)) .. đùa bạn một tý!

Status
Không mở trả lời sau này.