• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Coreplayer 1.36 cr4ck3d EN-VI by Jimmy88

jimmyvn88

lỗi out là do cài đặt của bạn thui chứ đâu phải là do phần mềm chưa hòan thiện đâu:-??, chỉ cần vào phần cài đặt bỏ dấu tick ở ô "tắt media..." là được òi:D
Tick vào Tắt thư viện Gallery vẫn out. Đã nhờ Pro nhóm BinPDA fix lại lỗi này nhưng chắc vẫn fải đợi thôi.Hix

tuanhien98

Đồng bào ui, n72 ko xem đc youtube, đã bỏ dất tích media mà vẫn out. ai xem đc pm t với. thanks
Posted via Mobile Device

ducbmtn70

mình tắt đi mở lại cũng ko xem đc. nếu vẫn chọn dấu stick ở "thư viện media" thì xem vẫn bình thường. nhưng tắt đi thì ctrinh bị treo.

jimmyvn88

mình tắt đi mở lại cũng ko xem đc. nếu vẫn chọn dấu stick ở "thư viện media" thì xem vẫn bình thường. nhưng tắt đi thì ctrinh bị treo.
Mình làm ngon lành mà, bạn install lại bản mình mới up xem nhé

tuanhien98

Ua tưởng core hỗ trợ n72 xem youtube? thế là lại xịt ah? bùn nhẻy!
Posted via Mobile Device

anhhunglatui

anh em nào chĩ mình cách cài đặt realplayer đễ xem youtube với, nó kết nối thất bại hoài là sao nhỉ:-/, chắc mình cài đăt mạng hok đúng thì phãi, chỉ mình nha

gocmobile

dùng 6600 mà chạy kái này lỗi kinh khủng.remove dùng 1.12 cho lành
Posted via Mobile Device

peacewar

Cái phiên bản này khi đang xem phim mà nhấn veiw thì tự out luôn.Trường hợp này không xảy ra với v1.30 lỗi này có fixx lại được không vậy?vì nếu như thế sẽ không dùng để xem TV online được...Chủ topic kiểm tra lại giùm nhé!

Whinny

Cái phiên bản này khi đang xem phim mà nhấn veiw thì tự out luôn.Trường hợp này không xảy ra với v1.30 lỗi này có fixx lại được không vậy?vì nếu như thế sẽ không dùng để xem TV online được...Chủ topic kiểm tra lại giùm nhé!
Đúng là như vậy.
Bạn dùng bản gốc Eng ver là hết liền nè,
Đợi anh Jimmy fix lại rùi dùng típ :D
Posted via Mobile Device

namx3k0

Mấy anh ơi!Cho e hỏi chút xíu.Coreplayer có chơi đc nhạc như ttpod ko?E tìm mãi mà chỉ thấy chơi đc video ko ak!Có pro nào biết chỉ e với.Thanks!