• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer Mobile for Symbian ver 1.1.1

• Thread starter sweetvietguy81
  • Ngày gửi
S

sweetvietguy81

Guest
Support nhiều định dạng
Audio

CorePlayer Mobile cho phép bạn thưởng thức âm nhạc và video với những định dạng được hỗ trợ sau đây:
Audio:
MP3, AAC, MKA, WMA, WAV, OGG, Speex, WAVPACK, FLAC, MPC, AMR, ADPCM, ALaw, MuLaw, Midi

Video:

Video: H.264 (AVC), MKV, MPEG-1, MPEG-4 part 2 (ASP), DivX, XviD, MJPEG
Containers: Matroska, TS, PS, 3GPP, MOV, AVI, MPEG-4, NSV

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Support nhiều định dạng
Audio

CorePlayer Mobile allows you to enjoy your music with these supported audio formats;
MP3, AAC, MKA, WMA, WAV, OGG, Speex, WAVPACK, FLAC, MPC, AMR, ADPCM, ALaw, MuLaw, Midi

Video
"It simply works!' Is what we hear from the community and what sets CorePlayer apart from other mobile media players. It support these video formats and containers;

Link download (Full Version): http://www.mobihand.com/coreplayer/download.asp?id=14178&pdid=359088

Nếu bạn đã down chương trình rồi thì bạn up lên, up không được thì đưa mình up cho.

Link bạn dẫn đã không còn down được.

Lần sau có post bài thì tiếng Việt nhé!

savut

Support nhiều định dạng
Audio

CorePlayer Mobile allows you to enjoy your music with these supported audio formats;

Video
"It simply works!' Is what we hear from the community and what sets CorePlayer apart from other mobile media players. It support these video formats and containers;

Link download (Full Version): http://www.mobihand.com/coreplayer/download.asp?id=14178&pdid=359088

Ông bạn chắc kô Down đc ......... thì post tên thui post link làm j ! :))

ntnam1972

CorePlayer Mobile

Tks bạn nhiều, nhưng đúng là không còn down được nữa, nó báo là file đã được download rồi!
Khi bạn mua nó có bắt nhập số Imei của bạn không? nếu nó bắt nhập thì các máy khác không dùng được với code đấy rồi!
bạn có thể up file bạn down lên dùm được không? tks rất nhiều! tớ thích soft này lắm!

S

sweetvietguy81

Guest
Đúng rồi cái này khi mình mua nó bắt nhập imei, cái này là bản dành cho N95, các bạn thử cài xem coi có được ko vì coreplayer trên PPC mình mua dùng chung vẫn được, mình ko có máy để test, cái này là mua dùm cho thằng bạn. Các bạn test dùm.

huuthiem

bac nao cho em key di . ko co key lam sao ma vao nghe nhac duoc . bo tay . Số ime cua em la` 354835014666169 . thank nhieu

nguyenpa

Super V.I.P
cài này cài vào ok, nhưng ko sài được vì code ko đúng, phải chờ thôi :D

hung66000

CoreCodec.CorePlayer.v1.1.1.S60v3.SymbianOS9.1.​

Các bạn dùng thử trương trình này xem nhé

Bạn nào biết dùng ct này như thế nào thì hướng dẫn cho M với . M k thể mở đc file nhạc hay phim nào hết . muốn dẫn nó vào ổ E để nghe nhạc cũng k đc . Nó chỉ cho chọn ở ổ C mà cũng k biết dùng thế nào để nghe nhạc nữa :-?:-?:-?:(:)(:)((

ThAngNgO_

Bạn nào biết dùng ct này như thế nào thì hướng dẫn cho M với . M k thể mở đc file nhạc hay phim nào hết . muốn dẫn nó vào ổ E để nghe nhạc cũng k đc . Nó chỉ cho chọn ở ổ C mà cũng k biết dùng thế nào để nghe nhạc nữa :-?:-?:-?:(:)(:)((

open Files... -> chọn ổ E ---> action --> đến founder chứa nhạc --> select --> all --> ok là ok;;)

kenpham

tại sao đoạn fim mình quay, nếu xem bằng real của máy thì rất nét, nhưng khi xem bằng core thì nó lại bị vỡ hình nhỉ?

ThAngNgO_

tại sao đoạn fim mình quay, nếu xem bằng real của máy thì rất nét, nhưng khi xem bằng core thì nó lại bị vỡ hình nhỉ?

cái này bạn phải tinh chỉnh vào tools -> preferences và chỉnh nhé,cái này xem tuy từng film thui bạn à,chác ko thể nuột như real đc :-??

whynot4m

mình thấy cái này cũng hay lắm mà. hỗ trợ nhiều định dạng nữa. vừa nghe nhạc vừa xem film..