• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer v1.36.7427 S60v3 SymbianOS9.x Mod Icon & VH by hunterviet (SymPViet dream)

Status
Không mở trả lời sau này.

caobathinh

Posted via Mobile Devicesao dao ve cai ok ma ko thay icon nam dau het vay may pac giup dum e nhe

spectre123

Trên đt cũng giải nén như máy tính đc mà bạn, bạn wa T0p PmVhóa down cac pm: Free unrar, 7z unpacker, Zip manager.

Vấn đề là down mấy pm này về cũng phảj cắm vào pc r mớj xàj đc...

Posted via Mobile Device

diephonam

Thèng 3250xp của em cài font tiếng việt vô chạy thằng việt hóa nào cũng ok nhưng không hiểu sao khi cài thèng này vô thì thấy ô vuông không ah, cài rất nhiều bản nhưng không bản nào là sài được, đó là lí do tại sao có pro nào biết chỉ cho em với

manhthang599gtb

cái này hình như mình thấy là dùng nó tốn pin hơn là phần mềm mặc định trên máy hay sao ấy và nghe cũng không được hay bằng nữa

langtuad

SM không đọc được .flv còn cái nài download từ youtube về xem giật quá.
ai biết phần mềm nào pro hơn không
tks ^^!

Thuong2

Bản này có bị out khi tắt thư viện nuá ko vậy .ai có bản 1.35 việt kóa ko cho mình xin với..bản mày mình xem tivi tới lúc bấm xem danh sách kênh là bị out

vuduylam2005

anh oi,tại sao dòng link rar không zô được,em vo mấy lần nhưng toàn hiện wed trắng,không có gì...anh giup em nhe

Anhquoi

Sao mình cài vô xong vô tr.phát nhạc mặc định quét nhạc nó ko vô bải nào hết vậy ta ai fix rùi up cho mình vs thank
.sao tr.phát nhạc (mđ) nó chỉ quét đc mổi file .wma thôi hà

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.