• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayerSKIN_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
CorePlayerSKIN_UIQ3.0

Thấy có cái hình skin đẹp thay đổi cái mặc định của CorePlayer post lên chia sẻ cùng các bạn.
Cách dùng: chép vào C:\Private\A0000E9C (Làm theo đường dẫn file dưới là được)

ngdch

Nhìn pro hơn hẳn, mà chẳng biết bao h mới có k3y cho bản 1.2.5 nhỉ, đợi lâu quá:(

hieusaco

Bạn congvoi ơi sao mình cài không được nhỉ?, mà sao cái folder a0000e9c không có trong ổ C/private của mình nhỉ? mình copy cả folder a0000e9c vào đó mà không thấy thay đổi gì cả. Nhìn cái giao diện của bạn đẹp quá, như là WP 11 ấy nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

reason

CorePlayerSKIN_UIQ3.0

Thấy có cái hình skin đẹp thay đổi cái mặc định của CorePlayer post lên chia sẻ cùng các bạn.
Cách dùng: chép vào C:\Private\A0000E9C (Làm theo đường dẫn file dưới là được)

Sao copy rùi (P1i) muh hẻm thấy cái skin của Core thay đổi vậy ta !
có bạn nào giống mình hem ? 8-|:|

beckham_86

cái này có dùng được cho W950i ko nhi? Mình cài vào mà không thấy tác dụng gì ca? @_@

Son_Do

Well-Known Member
Sao copy rùi (P1i) muh hẻm thấy cái skin của Core thay đổi vậy ta !
có bạn nào giống mình hem ? 8-|:|

Đường dẫn trên bị sai rồi, bạn phải copy vào thư mục : Ổ đĩa cài coreplayer\Private\20012fa6.

doananhtai

Mình vừa phát hiện một điều thú vị.
Xin được chia sẽ với mọi người.

Số là CorePlayer 1.2.5 hiện nay chưa có bản cờ-rắc cũng như là kii-zen, ai cũng thèm mà chả làm gì được.

Còn bản 1.2.0 thì đã có kii-zen để lấy sơ ri ôn, nhưng chạy cứ bị Lỗi Kernel number 3 và thoát ra ngoài (điển hình máy mình là hể chọn nhiều file mà nhấn qua file kế tiếp hay file trước đó là cứ bị out ra ngoài - rất là bực mình).

Thế là mình bèn cài bản 1.2.5 vào.
Sau đó khoan chạy vội mà lấy 2 file CorePlayer_20012FA6.cpb và skin.cps của bản 1.2.0 copy đè vào private\20012FA6

Thế là từ đây, mình có thể chạy thằng 1.2.5 với skin và menu của 1.2.0 và tất nhiên là sơ-ri-ôn của 1.2.0).... HẾT CÒN BỊ LỖI KERNEL ĐÁNG GHÉT KIA NỮA. hè hè

Hy vọng là mọi người sẽ khoái cái trò này.

(Kinh nghiệm bản thân: chạy tốt, không bị hiện tượng gì. Còn có hưởng được cái gì của 1.2.5 chính gốc không, thì không biết vì chưa bao giờ có dịp chạy thử thằng 1.2.5 chính gốc cả. Nhưng tuyệt vời là lỗi Kernel đã HẾT.

(Dù vậy thỉnh thoảng bị chạy bị cà giựt (đối với file quay phim bằng máy) lúc đó mình mở chương trình "xem phim" gốc theo máy ra xem để check và sau đó đóng lại và mở coreplayer xem thì lại hết bị cà giựt... không hiểu tại sao??).

:)

671988

bác tài thử coi video trên youtube coi được ko???nghe nói bản này con video trực tiếp trên youtubeuuwơcj đó!!!bác test thử coi

lead

bác tài cho hỏi cài theo cách của bác cuối cùng nó vẫn đòi serial là thế nào,nó nhập sẵn serial cua 1.20 cho mình nhưng khi ok thì nó thông báo là incor.... thế thì phải làm thế nào hả bác

cnt1909

Dân Nga có vẻ chuộm cái dòng P990i này nhỉ.Thấy toàn software cho P990 mà em chả biết tí tiếng Nga nào.