• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CounterStrike - DOOM2 cho PPC

bodyguard

Đây là một games thuộc thể loại bắn súng của anh Phạm Quang được post bên mobifuns , nay mình post cho anh em Pdaviet chơi thử cũng hay lém đó

bodyguard

Đúng rồi bạn ơi, chẳng qua đây là games Doom 2 , nhưng nó lấy giao diện là Half-life , Để nhìn cái PPC của mình trông Pro hơn một chút vậy mà

Constant

Nhưng trò này chơi cũng bình thường thui chỉ tổ nhức đầu mặc dù đã làm theo kiểu halflife !

bodyguard

Đúng vậy , nhưng khi chơi quen rồi, cũng nhiều cái hay lắm đó, nhưng nó hơi khó điều khiển, màn hình chơi hay bị giật...

bodyguard

Bị lỗi sau, máy có thể nói rõ hiện tượnng như thế nào, chớ mình đâu có thấy gì đâu:O . SẴn đây mình xin post lại hình minh họa của game

max

Không hiểu sao mình chỉ chơi được có 1 màn thôi. Tiêu diệt hết khủng bố rồi nhưng không biết cách nào đi tiếp nữa???

bodyguard

Không hiểu sao mình chỉ chơi được có 1 màn thôi. Tiêu diệt hết khủng bố rồi nhưng không biết cách nào đi tiếp nữa???

Bạn giết hết tụi khùng bố là hay rồi =D> , nói thất mình chưa bao giờ giết được hết tụi nó, mỗi lần giết còn được khỏang một hai thằng là chết hoài à:-?? . Chắc cái này phải nhờ anh em khác giúp đỡ quá :D

max

Thế thì hơi lãng phí dung lượng bộ nhớ nhỉ, Game nặng những 16 MBs mà lại chỉ chơi được 1 màn thôi. Nhưng thật sự game rất hay, rất giống Half-life trên PC. Cám ơn bạn bodyguard nhiều!

bodyguard

Max ơi !!! Chắc là nó có ẩn cái gì đó mà bạn chưa phát hiện ra đó. Chớ bộ nhớ lớn như vậy thì game này phải qui mô lắm đó!!

MrTrung

Max ơi !!! Chắc là nó có ẩn cái gì đó mà bạn chưa phát hiện ra đó. Chớ bộ nhớ lớn như vậy thì game này phải qui mô lắm đó!!

Đúng là như bạn nói đó mình chơi được game này roài cảm ơn nha giao diện game cũng khá đẹp .;) :p

max

Bạn tìm ra rồi à? Làm cách nào đi tiếp vậy? Phải nhấn công tắc hay mở cánh cửa nào vậy chỉ mình với được không?

DOP

Game HalfLife đúng là hình như chỉ có 1 màn thôi.Buồn 5phút.Sau khi giết hết rồi cứ chạy điên cuồng ngóc ngách nào cũng chui vào mà không biết cách qua lev :(( (cũng may không phải chỉ co DOP mới bị như thế)
Bác nào qua rồi thì chỉ zới ???

puppup

Giết hết tụi lính xong rồi làm gì..Đi loanh quanh mãi chả tìm được gì cả..Nếu chỉ có thế thì game dễ quá..Bác nào chơi qua rồi mách nước đi để anh em chơi tiếp..

DOP

Giết hết tụi lính xong rồi làm gì..Đi loanh quanh mãi chả tìm được gì cả..Nếu chỉ có thế thì game dễ quá..Bác nào chơi qua rồi mách nước đi để anh em chơi tiếp..

Hình như cũng chỉ lanh quanh 1 màn thôi, không biết cách nào qua màn. Pótay.chân

puppup

Hình như cũng chỉ lanh quanh 1 màn thôi, không biết cách nào qua màn. Pótay.chân

Hình như ở trang 2 có bác nào đó tìm được cái ẩn nào trong trò chơi, nhưng không nói cho anh em là cái gì..

minhab

Sao của em dùng Qtek nó hơi giật giật, có bác nào bị giống em ko ??