• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CRAZY SPOT 1.01

CRAZY SPOT 1.01
(GAME TÌM ĐIỂM GIỐNG NHAU)

Game này lâu rồi, nhưng thấy cool quá up lên, phiên bản update full màn hình cho VGA chứ không phải bé xíu như lúc xài bản flash.
Nhiều cảnh chơi hơn, độ khó tương đối khó :D, đừng coi thường :))
Game đồ họa cực đẹp, hỗ trợ VGA, QVGA, tích hợp WM05 trở lên.

Cần phải đăng kí để có bản full và nhiều màn hơn.Link download file cab cài đặt.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?qb7eb0t9jfpl9iz[/DOWNLOAD]

Last edited by a moderator:

Danter

ủa chỉ cần tên thoi hả bạn hay cần gì hok ? nếu tên hok thì cho mình với ^^ Trung Hiếu

richs

nhathuy ơi sao trò photo hunt mình cài vừa bật lên nó màu trắng roi biến mất trò cazy spot nay thi máy minh xài đc bạn có biết nó bị gì ko cách khắc phục thanks máy mình màn hình 320 x 240 thi dc goi la VGA hả bạn còn phần readme nó bảo VGA 9MB là sao thanks

nhathuy ơi sao trò photo hunt mình cài vừa bật lên nó màu trắng roi biến mất trò cazy spot nay thi máy minh xài đc bạn có biết nó bị gì ko cách khắc phục thanks máy mình màn hình 320 x 240 thi dc goi la VGA hả bạn còn phần readme nó bảo VGA 9MB là sao thanks

240x320 là màn hình QVGA nhé! Game này hỗ trợ cả VGA và QVGA.

blackdoor

Manager
Các MOD điều hành đã ngừng việc cung cấp xxx trên 4rum, bạn cần thì PM cho người post bài hoặc cho tôi nhé.

darkknight21

Mod cho mình hỏi làm sao đc key! Mình lấy key đánh vô dc phần KEy, nhung con phan Device ID thì ko cách nào đụng tới đc!

nhathuy

Các bạn đọc lại bài của bác blackdoor ở trang trước nhé. Hiện 4rum đã chấm dứt hình thức post Owner để reg code

djtrungkien

Đã fix lại link cho các bạn, trong đó có đồ chạy Code rồi, lưu ý PC phải có Net 2.0 mới chạy Code được!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?qb7eb0t9jfpl9iz[/DOWNLOAD]