• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Create new menu styles on symbian s60v3

Status
Không mở trả lời sau này.

duyvh1712

Cái này mình chỉ sưu tầm đc,với lại tiếng anh mình kô hay lắm nên post nguyên gốc lên,ai giỏi tiếng anh thì dịch dùm,mình cảm ơn.Mình đã test ok trên N73,cũng hay lắm.Kô biết đã có chưa nhưng mình tìm kô thấy,nếu có rồi thì nhờ các mod xóa hộ mình cám ơn rất nhìu!!!!!

Create new menu styles on symbian s60v3
This application changes your menu style and allows HTC like menu transitions (also added some wallpapers to give it a cool look). The application works onSymbian FP1 and FP2 devices. After u run the application use right and left selection keys to browse thru different tabs ...and press ad hold center key for options menu.

Edit: for E66 and E71 users:

it will work e66 and e71 .....though there might be some issues due to 320*240 resoln

but it will work perfectly with fp1 devices with 240*320
make sure ur phone is hacked ....if it is not hacked then sign the application with signsis and install

it might give u a nag message that app is not compatible with ur device ...just ignore it

Link down: http://www.mediafire.com/download.php?bmtznyhzzyn

Chjck3nz

symbianplus à bạn,version bao nhiêu vậy, post phải ghi rõ vào chứ, hình như trong này có ngươi post rồi mà?:-/

MinhThang

Manager
Cảm ơn bạn với tinh thần chia sẻ, xong bản này đã có rồi bạn ạ, kể cả Vh cũng đã có luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.