• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crimson Gem Saga v1.0.1 update - thể loại nhập vai

tklarryonline

Haiz :| Sau khi đã hack thành công thì bây giờ nó lỗi rồi =.= Đến màn đánh thằng Abbot thì nó ko cho lụm Holy Water ^:)^

Yang_congtu

update v1.0.1

What's new in Version 1.0.1
- “Fixed D-pad Control” is default
- "Fixed controller" relocated into a good position to use
- “battle control” has become more clear
- Fixed medallion bug.

misstele

Ai chơi game này chỉ dùm mình với, mình đang bị kẹt ở Map này không kiếm ra được đường đi tiếp. Quest hiện tại có 2 Quest là:
1. Monastery's Backyard
Sidequest: Apparently, Englehyde the klutz dropped a present he was going to give to the Princee. I've got to find a way into St. Gergeous Monastery's backyard so that I can get it for him
2. Fugitive of Ganellon
We've discovered two things: Domino is insane... and he knows something. He keeps telling us to come back at night, so we might as well try, I guess.
Mình đi hết các Map hiện có trong mission này nhưng vẫn không cách nào làm xong quest hết. Ai đã đi wa chỉ mình với nha.
Game hay thanks for share

tklarryonline

Quest 1 là quest phụ, cần quest 2 và 1 số quest sau quest 2 hoàn thành mới làm quest 1 đc :)

Quest 2 thì bạn về làng nơi thằng Domino ở ấy. Vào nhà trọ. Nói chuyện với cô bé trong nhà trọ. Rồi làm theo quest đó :)
Mình ko nhớ rõ địa điểm, nhưng phải vô 1 dungeon nữa đấy :p

Nếu bạn dùng tiếng Anh sơ sơ đc, thì lên mạng kiếm walkthrough của game này :) Sẽ rõ hết ^^

tklarryonline

Bản này là bản rút gọn 1 chút từ PSP, nên... trong lúc chơi sẽ ngán cái nhạc nền :| Đánh quái 1 nhạc nền lập liên tục. Bất cứ đâu. Trừ khi đánh boss thì mỗi con 1 nhạc. Riết rồi chơi tắt tiếng luôn T_T

MX31214

có ai đi đến nhiệm vụ lấy các món đồ thần thánh trong Lauriten Dungeon chưa?tui xuống tầng B4 mà ko biết làm sao nữa

misstele

Mình vào tới Moonlight Dungeon và mở hết các chốt trong đây nhưng không biết đường nào đi nữa. Ai chỉ giúp với

duc_copski

em up skill lên cấp 2 bị lỗi các bro chie giáo dùm em với
cám ơn các bro nhiều

@ MX21214

Bạn đã đến đc tầng B4,mình còn đang kẹt ở tần B3 nè, bạn có thể vui lòng chỉ mình đc hok?Mình nhức đầu với cái mê cung quỷ này lun đó ^^

saolauthe

tình hình là up rank skill cho nhân vật xong ko thoát ra được có pác nào bị zậy ko?

jim3858681

SAO MÌNH sync vào iphone k đc vậy,mình đã chép vào itunes,lúc sync nó chỉ sync nhac với mấy thứ kia,k sync app

jim3858681

ai bik làm quest này k ,chapter 2
we've discovered 2 thing: Domingo is insane...and he knows something.he keep telling us to come back at night,so we might as well try,I guess