• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CT chạy file .exe trên điện thọai S60v3

Status
Không mở trả lời sau này.

duong1986

SymbExec

CT cho phép ta vào X-plore chạy file .exe

Có 3 bước:

1. Cài đặt SymbExec.sis vào máy hoặc thẻ nhớ

2. Mở X-plore, Menu-->Tool-->File associations-->Menu-->New-->Bấm chữ EXE-->OK-->Rồi Chọn SymbExec.

3. BÂy giờ bạn vào ổ C hoặc E/sys/bin chọn file.exe và chương trình sẽ chạy

DownLoad : http://www.mediafire.com/?5tedtn9f2p0

cái nài chơi thì đc chứ sài không đc, mình test on n73 kết quả không đc khả quan, mở lên nó chớp màng hình 1 cái rồi thôi

p520555

da tets thử,không chạy được mấy file kkk.exe >>> cài phần mềm vào không có 1 tác dụng gì hết.

Posted via Mobile Device
Hic,mấy anh em làm sai hết ý nghĩa của p.m,cái này có lâu lắm rùi,nếu chạy dc exe của pc thì symbian=windowxp??cái này để chạy file exe của sym,tức là mấy file ở !:\sys\bin\.lần sau test kỹ rồi post nhé.

xiah_pro

nếu chạy được mấy file game của pc đuôi .exe thì tốt nhờ.hehe.bao giờ máy điện thoại mới thay được pc nhỉ??

Ặc...ông có biết một game trên PC nó có bao nhiêu thứ kô chứ đâu phải mỗi cái file exe của ông.

huymanh90

cho mình hỏi mở file sys/bin ở đâu thế.Mình dùng xpoler mà mở cả ổ c và e đều không thấy

MinhThang

Manager
cho mình hỏi mở file sys/bin ở đâu thế.Mình dùng xpoler mà mở cả ổ c và e đều không thấy

N73 đã Hack chưa bạn, mở X-Plore bạn sẽ thấy C/sys/bin hoặc E/sys/bin, nếu không thấy thì bạn bấm phím số 0 rồi tích vào ô Show của X-Plore.

Status
Không mở trả lời sau này.