• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cực đã-Cực vui_Game chơi qua bluetooth__Bắn Nhau

nouvu2372

Là game bắn nhau giữa 1,2,3... Người chơi với Máy hay giữa Người chơi với nhau tạo 1 cảm giác thật tuyệt vời!
Âm thanh tuyệt vời
Nhiều tuyệt chiêu cho bạn chọn lựa
Nhân vật phong phú- nhiều lựa chọn giúp bạn không bị nhàm chán
Cách chơi giống Game quen thuộc "GunBound"
Phải canh sức gió mới có thể tiêu diệt được kẻ thù
Nào hãy cùng nhau thưởng thức!:D

Last edited by a moderator:

vominhmanm

Bắn nhau kiểu đi tìm nhau rồi tiêu diệt. kẻ trốn người tìm, kẻ chơi lén, người anh hùng. Chơi như vậy mới vui và thú vị chứ

Kojiro

Super V.I.P
Bắn nhau kiểu đi tìm nhau rồi tiêu diệt. kẻ trốn người tìm, kẻ chơi lén, người anh hùng. Chơi như vậy mới vui và thú vị chứ

Chia sẻ game không bạn để người như bạn khen chê. Không thích thì bạn tìm game khác, cần thiết phải post ý kiến cá nhân kiểu đó không? Ai cũng như bạn thì chẳng còn ai up game chia sẻ cho mọi người. Bạn thử up 1 game nào đó đi, anh em vào post bài như bạn post xem phản ứng bạn thế nào :-??

vominhmanm

Chia sẻ game không bạn để người như bạn khen chê. Không thích thì bạn tìm game khác, cần thiết phải post ý kiến cá nhân kiểu đó không? Ai cũng như bạn thì chẳng còn ai up game chia sẻ cho mọi người. Bạn thử up 1 game nào đó đi, anh em vào post bài như bạn post xem phản ứng bạn thế nào :-??

Người ta hỏi mình tại sao không hay. Nên mình nói thể loại nào mới hay thôi. Chê để người ta biết cố gắng lùng sục tìm game hay bạn ơi. Chứ như bạn tối ngày tải về chơi mà kg có ý kiến gì hết. Làm sao người ta biết game đó hay, hay dở