• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cực HOT ~Anrufen Online ~ Đã có bản Tiếng Anh, Vietnam chơi tốt!

ThangVN2009

Game này có bån cho màn 320x240 k bác, em lên google search thì k thâý toàn 240x320 :(( Em nhà nghèo nên dùng E63 :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ko có bản 320x240 đâu bạn.chịu khó chờ nhé :D

Xài E71 thiệt thòi về khoản game quá. những game hay thường chỉ hỗ trợ màn hình đứng nhưng a thích cái bàn phím QWERTY nên đành đợi vậy.:(:(

lephunghien

Xài E71 thiệt thòi về khoản game quá. những game hay thường chỉ hỗ trợ màn hình đứng nhưng a thích cái bàn phím QWERTY nên đành đợi vậy.:(:(

Bù lại e71 có phím Qwerty chơi quake -loại games có dung lượng quá khủng cho s60 3rd mà anh.hi hi n95 của em thì chịu :D

caongan49

Thông báo với anh em 1 tin mừng là vào lúc 7 giờ 7 phút 7 giây giờ GMT ngày 15-07-2009 anrufen chính thức open beta trở lại.Thế là sau 3 tháng chờ đợi ngày này cũng đã đến,theo thông tin mắm đc lv vó thể lên đến 120 vẫn gồm 2 phái knight(hiệp sĩ)gồm 14 skill skill cuối lv 61 và wizard(pháp sư) 14 skill skill cuối lv 66.nhiều hệ thống map mới và nhiều loại quái mới,mỗi nhân vật dc 2 bộ giáp trụ và đặc biệt NHÂN ĐÔI KINH NGHIỆM TRONG VÒNG 72 GIỜ ĐẦU KHI SEVER BẮT ĐẦU MỞ CỬA.
bản full 9,55 MB mình định lập lại 1 top pic mới nhưng sợ phạm quy,nếu dc bác dũng,mod và các bạn đồng ý mình sẽ lập 1 top mới hướng dẫn tỉ mĩ hơng và cúng các bạn "cày ngày cày đêm",nói chung bản đầu tiên mình có choi và có thể gọi là 1 trong vài người VIP nhất của VN mình đóa(ko phải tự kiêu,hj hj),đặc biệt bản mới này hỗ trợ trên cả S60v2,iphone ,win mobi lun.mong các bạn cho ý kiến

Chỉnh sửa cuối:

hanhdung300907

arufen sever online

Thông báo với anh em 1 tin mừng là vào lúc 7 giờ 7 phút 7 giây giờ GMT ngày 15-07-2009 anrufen chính thức open beta trở lại.Thế là sau 3 tháng chờ đợi ngày này cũng đã đến,theo thông tin mắm đc lv vó thể lên đến 120 vẫn gồm 2 phái knight(hiệp sĩ)gồm 14 skill skill cuối lv 61 và wizard(pháp sư) 14 skill skill cuối lv 66.nhiều hệ thống map mới và nhiều loại quái mới,mỗi nhân vật dc 2 bộ giáp trụ và đặc biệt NHÂN ĐÔI KINH NGHIỆM TRONG VÒNG 72 GIỜ ĐẦU KHI SEVER BẮT ĐẦU MỞ CỬA.
bản full 9,55 MB mình định lập lại 1 top pic mới nhưng sợ phạm quy,nếu dc bác dũng,mod và các bạn đồng ý mình sẽ lập 1 top mới hướng dẫn tỉ mĩ hơng và cúng các bạn "cày ngày cày đêm",nói chung bản đầu tiên mình có choi và có thể gọi là 1 trong vài người VIP nhất của VN mình đóa(ko phải tự kiêu,hj hj),đặc biệt bản mới này hỗ trợ trên cả S60v2,iphone ,win mobi lun.mong các bạn cho ý kiến

nó ra sever mới hả bác , đây là bản chính thức luôn hả , tuyệt quá em chờ lâu lắm rùi mới chơi lại được đó , thank bác nha , game hay tuyệt.Nếu được thì bác lập một topic chuyên về arufen để chỉ dẩn a e đi=D>

ngoinhauocmo

thế bạn ko up lên đây luôn đi để cho anh em chơi.thế bản của dung1291985 có chơi được ko

chuotvip

Hihi vậy là sắp được chơi lại game này rồi, mình tìm hoài trên diển đàn tinh tế mà k thấy thông tin gì hết .Ủng hộ bạn lập topic mới .Thank bài viết có giá trị, mà link down đâu k thấy, hay là sử dụng link của DungKts, mà bạn cho xem hình ảnh trong game đi :-?

caongan49

Anrufen sever online

thế bạn ko up lên đây luôn đi để cho anh em chơi.thế bản của dung1291985 có chơi được ko

15.7.2009 mới chơi được bạn à và 15.7 sever mới cho down, ra là mình gửi link lên cho a e liền, link của bạn dung1291985 có thể chơi k được bạn à , bản mới là 9,55mb còn của Dung la 6mb à

caongan49

Hihi vậy là sắp được chơi lại game này rồi, mình tìm hoài trên diển đàn tinh tế mà k thấy thông tin gì hết .Ủng hộ bạn lập topic mới .Thank bài viết có giá trị, mà link down đâu k thấy, hay là sử dụng link của DungKts, mà bạn cho xem hình ảnh trong game đi :-?

Tập tin đính kèm hiện tại (316.2 KB)
200962413321955.jpg (70.4 KB)
2009622155427811.jpg (72.3 KB)
2009622155537761.jpg (126.7 KB)
2009622155718206.jpg (46.9 KB)

Đang Upload tập tin - Vui lòng chờ
Đây là một số hình ảnh tiêu biểu trong game mà down được từ mạng

hanhdung300907

15.7.2009 mới chơi được bạn à và 15.7 sever mới cho down, ra là mình gửi link lên cho a e liền, link của bạn dung1291985 có thể chơi k được bạn à , bản mới là 9,55mb còn của Dung la 6mb à

vậy bác lập đại top mới đj.dù sao ai lập cũng đc miển là có ích cho a e.hj hj

hanhdung300907

hình ãnh đẹp mắt wá.thank bác e nóng lòng đợi tới ngày đó wá.ah ma mobi vừa ra cái dịch vụ gprs unimited j đó ah xài vô tư.dành cho THUÊ BAO TRÃ TRƯỚC 1 thág 137n .tha hồ mà chơi đỡ phãi làm sim trã sau

caongan49

kkk s60v2 hả sư huynh 7610 ok chứ ...

mình ko bít nữa,nó nói vậy thì chắc là đc rùi.mà cái cũa bạn là cái 7610 " lá lớn" đóa hả.theo mình bít dù có chơi đc thj máy bạn chơi cũng ko nổi đâu.bạn mình cài trò ninza school nhẹ têng mà nó còn ko chơi nổi huốg hồ j trò này

vuvantuan59

mình ko bít nữa,nó nói vậy thì chắc là đc rùi.mà cái cũa bạn là cái 7610 " lá lớn" đóa hả.theo mình bít dù có chơi đc thj máy bạn chơi cũng ko nổi đâu.bạn mình cài trò ninza school nhẹ têng mà nó còn ko chơi nổi huốg hồ j trò này

Mình mong nó mở của sever ! Để anh em tương tàn tý !
Chắc nó sẽ có bản lite cho s60 v2
Posted via Mobile Device

123789456

7610 em tưởng là s60 2nd os7 đâu pai v1 7610 em còn chơi cả game 27mb hãn ngon ma em toàn chơi game 10mb chở nên thui