• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cực HOT ~Anrufen Online ~ Đã có bản Tiếng Anh, Vietnam chơi tốt!

lephunghien

7610 em tưởng là s60 2nd os7 đâu pai v1 7610 em còn chơi cả game 27mb hãn ngon ma em toàn chơi game 10mb chở nên thui
cùng là pm có chức năng như nhau vd như ACM.sis chẳng hạn nhưng khi giải nén ra thì pm cho 2rd chỉ nằm gọn trong E:/system/app thôi còn 3rd thì chia ra nhiều thư mục trên thẻ như data,private,...các pm khác cũng vậy.bạn muốn chơi game này on 7610 thì cần có bản dành riêng cho s60v1 và 2.à mà một chú ý nữa là không phải game nặng là cần nhiều ram đâu nhé.vd hồi mình chơi game payway of glory nặng 54 Mb lận trên 7610 rất ok nhưng game alt 4 có hơn 4mb thì..giật tung đít!

lephunghien

Posted via Mobile Device games đồ họa đẹp,sinh động hoặc thể loại game jar mới ngốn Ram khủng khiếp

lephunghien

Theo thông tin mới nhất của trang web, vào lúc 7 giờ 7 phút 7 giây 15/7/2009, Anrufen Online sẽ mở lại sever với phiên bản 20.00 nặng 9.5 Mb (chắc sẽ thêm các map mới hệ thống quest và item..) đến hôm đó anh em vào link:
Mã:
[URL="http://218.202.228.160:9003/News_View.asp?NewsID=451"]http://218.202.228.160:9003/News_View.asp?NewsID=451[/URL]
download bản mới về chơi nhé.Lập Clant PDAVIET luôn :D

tux4892

Theo thông tin mới nhất của trang web, vào lúc 7 giờ 7 phút 7 giây 15/7/2009, Anrufen Online sẽ mở lại sever với phiên bản 20.00 nặng 9.5 Mb (chắc sẽ thêm các map mới hệ thống quest và item..) đến hôm đó anh em vào link:
Mã:
[URL="http://218.202.228.160:9003/News_View.asp?NewsID=451"]http://218.202.228.160:9003/News_View.asp?NewsID=451[/URL]
download bản mới về chơi nhé.Lập Clant PDAVIET luôn :D

Down đi nha các bác. Hôm ý là oánh luôn! Cho mình hỏi h bạn đưa là vn hay của nước nào thế

Posted via Mobile Device

hanhdung300907

Thông báo với anh em 1 tin mừng là vào lúc 7 giờ 7 phút 7 giây giờ GMT ngày 15-07-2009 anrufen chính thức open beta trở lại.Thế là sau 3 tháng chờ đợi ngày này cũng đã đến,theo thông tin mắm đc lv vó thể lên đến 120 vẫn gồm 2 phái knight(hiệp sĩ)gồm 14 skill skill cuối lv 61 và wizard(pháp sư) 14 skill skill cuối lv 66.nhiều hệ thống map mới và nhiều loại quái mới,mỗi nhân vật dc 2 bộ giáp trụ và đặc biệt NHÂN ĐÔI KINH NGHIỆM TRONG VÒNG 72 GIỜ ĐẦU KHI SEVER BẮT ĐẦU MỞ CỬA.
bản full 9,55 MB mình định lập lại 1 top pic mới nhưng sợ phạm quy,nếu dc bác dũng,mod và các bạn đồng ý mình sẽ lập 1 top mới hướng dẫn tỉ mĩ hơng và cúng các bạn "cày ngày cày đêm",nói chung bản đầu tiên mình có choi và có thể gọi là 1 trong vài người VIP nhất của VN mình đóa(ko phải tự kiêu,hj hj),đặc biệt bản mới này hỗ trợ trên cả S60v2,iphone ,win mobi lun.mong các bạn cho ý kiến

7h 7 phút giờ gmt có nghiã là 14h 14 phút giờ việt nam ah

caongan49

Down đi nha các bác. Hôm ý là oánh luôn! Cho mình hỏi h bạn đưa là vn hay của nước nào thế

Posted via Mobile Device

chưa down đc đâu bạn.sever chủ chưa cho down.ma mình tìm mãi trên web lẩn forum mà ko thấy có vấn đề j liên quan đến thu fí.hj vọng là chơi free

hurryghost

Posted via Mobile Device
Nhờ bác nào up cho 1file lên 4shared.net chứ mediafire em không down dc. Thanks

tux4892

Ban full that day ha bac? The sao tren server ho chua cho down? Hihi. Em hoi ty ko fai: bac lay o dau zay? Du sao cug thak bac.em down thu day.haha

Posted via Mobile Device

mình down trên sever gốc mà. Hay là mình nhầm àh

Posted via Mobile Device

hurryghost

Có anh nào rảnh up cho 1file lên 4shared.net đi. Thực sự em không down được ở mediafire. Thanks
Posted via Mobile Device

tux4892

Có anh nào rảnh up cho 1file lên 4shared.net đi. Thực sự em không down được ở mediafire. Thanks
Posted via Mobile Device

Bạn chờ đi 15/7/2009 cơ mà lúc nào rảnh mình up cho. Cùng lắm sáng thứ 2 bạn sẽ có

Posted via Mobile Device

tux4892

Em đã down về cài rùi. Full roài.nhưng trog game nó bảo là fải trả 12.99 usd. Còn k thì chỉ chơi đc vài map thui.hic.

Posted via Mobile Device

Mình down rồi nhưng chưa test 15/7 mới chơi được mà. Nhưng thấy bảo free 100% mà thu phí thì nghỉ .lại phải kiếm trò khác àh?
Posted via Mobile Device

caongan49

Em đã down về cài rùi. Full roài.nhưng trog game nó bảo là fải trả 12.99 usd. Còn k thì chỉ chơi đc vài map thui.hic.

Posted via Mobile Device

mình tìm trên web củng ko thấy mà bạn đọc ở đâu mà fải trả gần 13 đô vậy

hurryghost

Chắc chắn là thu phí roài, có ai làm không công bao giờ đâu. Chắc cái này lại giống như trò TIBIAME phải bỏ tiền ra để chơi. Chán thật, được cái đồ họa khá đẹp
Posted via Mobile Device

hurryghost

mình tìm trên web củng ko thấy mà bạn đọc ở đâu mà fải trả gần 13 đô vậy

Lúc vào trò chơi, update nó hiện ra cái bảng thông tin báo phải trả 12,9 USD thì mới chơi được tất cả các Map. Xem lại đi cưng. :)
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anrufen Online v20.00 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Bản mới cập nhật ngày 11-7-2009 dung lượng hơn 10MB.​

LINK:http://www.ziddu.com/download/5557115/AnrufenOL_Full_Signed.zip.html