• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cucko clock alarm

petrus1105

Cucko clock

Phần mềm báo giờ bằng tiếng chim kêu,.Mỗi giờ tương ứng thì chim sẽ báo tương ứng bấy nhiêu tiếng và cứ đến mỗi 30 phút kế tiếp sẽ kêu thêm 1 tiếng.
Ví dụ: 5 giờ thì chim sẽ kêu 5 tiếng.Còn 5 giờ 30 sẽ kêu tiếp thêm 1 tiếng nữa.
Nhấn next để phần mềm chạy ẩn nhé.
File java,giải nén winrar sẽ thấy file jar và cài file này vào máy.

HOANGANHHIP

mình vô chương trình sau đó bấm next đúng không bạn vậy mà chờ mãi cũng không thấy kêu.

MinhThang

Manager
=D>
mình vô chương trình sau đó bấm next đúng không bạn vậy mà chờ mãi cũng không thấy kêu.

=D>=D>=D>=D>mình tex trên n73 ok mà bạn.

---------------------------------------

NGÀY NÀO CŨNG THẾ NGÀY NÀO CŨNG VẬY.

Ryuroden

Bạn chạy chương trình sau đó ấn nút menu thoát ra ngoài màn hình để chương trình chạy ẩn là ok.

Kojiro

Super V.I.P
e k biết cài file jar,mà thấy pm này hay wa',plz help

Bỏ vào thư mục nào đó của thẻ. Vào FileMan (có sẵn của máy( open nó lên là cài được thôi mà, còn nếu dùng Xplore thì đừng chọn Open mà hãy chọn Open by system là ok ngay.

quang44

thak a kojiro nghe.thiệt là k biết fai cám ơn a sao cho đủ nữa:D,a có cái irremote nào mới cho e xin với,em cài ban 1.03 mà nó cứ k xài đc hoài,với lại nếu có cho e xin thêm 1 pm từ điển a-v nào nhìu nhìu từ luôn nha a,thakkkkkkkkkkkkkkkkkkk a nhìu

cuongfpt

Đêm đang ngủ mà cũng kêu thì bị gấu mẹ tạt tai chết.
hehe ông này đuọc cái nói đúng với ý tui lắm,tui ngủ kém không giám chơi cái này đâu,với lại có phần mềm đồng hồ nói tiếng việt rồi,phần mềm này vẫn thích hơn,có thể thay đổi đuợc âm thanh ^^.dù sao cung thank ông chủ topic ^^