• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cún con chạy trên màn hình

emyeuanh1989

sẽ rất thú vị nếu có 1 chú cún chạy loăng quăng trên màn hình điện thoại của bạn,và đây mình xin giới thiệu một pm cho anh em dùng coi.nếu các bạn cài 1 lần thì sẽ có 1 chú cún,còn ai thích có 1 đàn cún con trên màn hình thì chỉ việc cài nhiều lần=))chúc mọi người vui vẻ

Nếu bạn có thêm phần mềm nào hay thì up lên cho mọi người dùng nhé. Thanhks!=D>

jimmi_qyu

Các bác cho hỏi phần mềm này có dùng được co N72 không? Vì file có đuôi *.sisx. Nếu cài sẽ báo là lỗi. Vậy để cài được yêu cầu là gì và có dùng được cho N72 không?

MinhThang

Manager
Các bác cho hỏi phần mềm này có dùng được co N72 không? Vì file có đuôi *.sisx. Nếu cài sẽ báo là lỗi. Vậy để cài được yêu cầu là gì và có dùng được cho N72 không?

N72 dùng tốt đó bạn. Bạn dựa vào đâu mà bảo file này là file *Sisx? :-?

co con nao khac con cun nay ko vay ban?
con nao to hon con nay luon do

Chú ý viết bài có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!

hvnh

Posted via Mobile Device
có oy anh ah, đó là doremon , hjx em dùng dt nên ko up đc mọi ng chju khó tìm nha

ngocthanhdhgtvt

Hiện tại chưa có con nào to hơn con này cả bạn à.:D

sap anh thắng hay vip nào không thử lập trình con khác nữa cho phong phú nhỉ , có 1 con chạy trên menu hoài lâu lâu em thấy cũng ngáng , cứ 1 tuần remove rồi cài lại cho đỡ chán , ước gì có con khác thì sương biết bao , hic

hvnh

hihi phải nhanh tay tìm kiếm để lập công mới đc
đây là cún con ,lady.boy.pikachu,đoremon chạy trên màn hình:D

gsmvinhphuc

dùng cái này cũng như dùng dòng chữ chạy trên màn hình thui ! nói chung là tốn pin

ngocthanhdhgtvt

Không thích thì thôi,chê với khen. Cài vào 
 thấy rât dẽ thương. Nếu tốn pjn thì thôi. Ok[QUOTEQUOTe=gsmvinhphuc;771613]dùng cái này cũng như dùng dòng chữ chạy trên màn hình thui ! nói chung là tốn pin[/QUOTE]

Posted via Mobile Device

hvnh

Posted via Mobile Device
thực ra cũng ko tốn nhiều pin đâu bn, thử suy nghĩ xem con cún chỉ chạy khi mình bât màn hình chính của đt còn khi bấm menu hay khi khóa phím thì nó đâu chạy , nên bn cứ yên tâm cài đi

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device
thực ra cũng ko tốn nhiều pin đâu bn, thử suy nghĩ xem con cún chỉ chạy khi mình bât màn hình chính của đt còn khi bấm menu hay khi khóa phím thì nó đâu chạy , nên bn cứ yên tâm cài đi

Bạn đã bật Menu và các mục khác rồi làm sao biết và thấy nó ko chạy?

ngocthanhdhgtvt

Bạn đã bật Menu và các mục khác rồi làm sao biết và thấy nó ko chạy?
muốn biết chạy hay ko chạy thì làm thế này là biết liền :khi vào menu rồi . Dùng jantaskman chọn setting/ programs setting/ show hidden apps, thì biết kết quả. Ok

Posted via Mobile Device

vohoangminh

Có pác nào biết cách tạo ra các con này sao không chỉ em với ?? Để có thể tạo thêm các con khac, mấy con này màu sắc không đẹp lắm!!thanks nhìu!!

cupidbaby

sẽ rất thú vị nếu có 1 chú cún chạy loăng quăng trên màn hình điện thoại của bạn,và đây mình xin giới thiệu một pm cho anh em dùng coi.nếu các bạn cài 1 lần thì sẽ có 1 chú cún,còn ai thích có 1 đàn cún con trên màn hình thì chỉ việc cài nhiều lần=))chúc mọi người vui vẻ

Ch tý hình đi bồ tèo ơi!=))
Công nhận cái này hay phết!

huystart

Có thể các bạn không để ý nhưng tôi thấy nếu chạy phần mền này thì máy không báo khi có cuộc gọi nhỡ và tin nhắn trên màn hình chính.