• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÙNG ĐÓN CHÀO iPHONE OS 4.0 SẮP ĐƯỢC RA MẮT

Zenki

Super V.I.P
hix. PV mình càng ngày càng tụt hậu. PV mạnh mẻ với winmo. bây giờ thì winmo đơn nhiệm. live iphone ós 4 tinh te nó up ngay giữa trang chủ. pv ta chui vào gốc này. tình hình ko đổi mới j cái trang papẻr home từ năm 2006 đến nay. em nói cái đó các bác tiếp thu chư đừng giận e...

Tinhte có thì cũng lấy thông tin từ nơi khác về :)) Có lão nào bên Tinhte vào dự cái Event đó không :)) Ở đâu không quan trọng, ở trong góc thế này mà bác vẫn chui vào xem được đấy thôi :))

htchd1

đúng như bạn nói. chúng ta cần mở cửa tức là thay đổi homepage. bạn vào trang chủ pv có j? rom phamquang nằm từ tháng giêng sang tháng 3. bạn có bao giờ đứng ở home page để xem sự kiện mơí nổi bật như hôm nay ko?

PhamQuang

Manager
hix. PV mình càng ngày càng tụt hậu. PV mạnh mẻ với winmo. bây giờ thì winmo đơn nhiệm. live iphone ós 4 tinh te nó up ngay giữa trang chủ. pv ta chui vào gốc này. tình hình ko đổi mới j cái trang papẻr home từ năm 2006 đến nay. em nói cái đó các bác tiếp thu chư đừng giận e...

Topic này để chào đón sự kiện giới thiệu OS 4.0 cho ịPhone, sao chúng ta lại gắn việc khác vào làm gì mất vui vậy? :D
Việc tụt hậu, site cần thiết hay không, đâu có quan trọng?
PDAVIET không có ý định chạy đua về sự nổi tiếng, vẫn âm thầm theo chiến lược kỹ thuật thôi. Tuy iPhone chưa thật mạnh mẽ như WM nhưng hi vọng với đội ngũ KTV và sự ủng hộ đóng góp của đội ngũ thành viên hiện nay, sẽ tới thời điểm chúng ta có vị trí xứng đáng.

Tạm thời hãy cùng vui mừng đón chào những cái gì mới đang ra đi. :D

Rygar

Vậy là cũng fải đợi đến Hè mới được khám phá những cái mới :-<

zakcover

Cũng chỉ cho những ai thích khám phá cái mới, Có nhiều tinh năng mới nhưng bình thường để cái iphone nguyên vẹn không jailbreak thì cũng chán, bà con đua nhau dùng N900 !

dangngoc_1207

Topic này để chào đón sự kiện giới thiệu OS 4.0 cho ịPhone, sao chúng ta lại gắn việc khác vào làm gì mất vui vậy? :D
Việc tụt hậu, site cần thiết hay không, đâu có quan trọng?
PDAVIET không có ý định chạy đua về sự nổi tiếng, vẫn âm thầm theo chiến lược kỹ thuật thôi. Tuy iPhone chưa thật mạnh mẽ như WM nhưng hi vọng với đội ngũ KTV và sự ủng hộ đóng góp của đội ngũ thành viên hiện nay, sẽ tới thời điểm chúng ta có vị trí xứng đáng.

Tạm thời hãy cùng vui mừng đón chào những cái gì mới đang ra đi. :D

Ai bảo iphone ko mạnh mẽ như WM.Tớ thấy hơn đó chứ

doananhtai

Ai bảo iphone ko mạnh mẽ như WM.Tớ thấy hơn đó chứ

Ý PhamQuang nói tuy iPhone chưa thật mạnh mẽ như WM là trong PDAVIET. Trong PDAVIET các bài viết về iPhone chưa mạnh bằng các bài viết về WM nên hy vọng đội ngũ trong PDAVIET sẽ đóng góp hăng lên để mạnh bằng.. Chứ không phải so sánh 2 cái này ngoài đời...

Thân