• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cuồng Long Quan Vũ-Trung Nghĩa Vô Thần vh 100% và cr@ck

Lori_hd

Giới thiệu game:
Câu chuyện xảy ra vào cuối thời Đông Hán, một thời đại đầy giao tranh.. Tôn Thượng Hương – đại tẩu của Quan Vũ – một chiến binh trung thành đã bị vua nước Ngô bắt đi. Sau khi Quan Vũ biết được chuyện này, người đã nghĩ rằng đây chính là lúc phải đi giải cứu Tôn Thượng Hương. Nhưng sau khi gặp nàng, Quan Vũ phát hiện Tôn Thượng Hương đã mang thai và trở thành người của Ngô vương. Ông quyết định đuổi theo nàng
Trên đường đuổi theo Tôn Thượng Hương, Quan Vũ đã phải đối mặt với rất nhiều quân lính của Ngô vương. Trò chơi được xây dựng trên rất nhiềutình huống thú vị và hài hướcnhư cảnh Quan Vũ đánh bại Ngụy Diên và cho anh ta trở lại nước Thục, hay như Quan Vũ đã gặp tên gián điệp, và nhận được 3 loại vũ khí thần kì của Ngô vương. Quân lính rất mạnh nhưng người chơi không cần phải lo lắng nhiều.Trong game có rất nhiều loạivũ khí thần kì để đánh lại quân lính như máu, áo tàng hình, loại vũ khí có thể biến quân lính thành con vật, 10 lần chém liên tục… Ai sẽ làm chủ sức mạnh và trở thành người anh hùng thực sự trong thời loạn lạc này? Bạn có muốn thử sức không? Hãy có những phút giây vui vẻ với câu chuyện thời Tam quốc.

THÔNG TIN:
Việt hóa: gameparty.vn
Crack và hình ảnh: Xuyen_dovan của MobileLED
Thể loại: arpg
chơi bàn phím ảo cho đỡ nát màn hình nhé các bác ^^- skill vẫn chọt cảm ứng được
box net

Chỉnh sửa cuối:

thanh1990t

game này nghe có vẻ hay đấy. Xong là bác up link box net nhé. Đang chờ link đây .

Lori_hd

thật sự là game này hay kinh khủng. Cảm ơn bác nhớ.
hjx, bản này mới crack dc mua mỗi vàng, k thấy mua dc vũ khí thần, đang chờ xem các bác kia thế nào, cũng muốn chiem ngưỡng cái vũ khí thần nó thế nào X_X

deconleonui

bạn ơi , mình không cài đc game . cài vào bị báo tập tin jar sai . mình dùng N5233 . giúp mình với:((

thanh1990t

ôi, cày nhanh thế, m mới đến môc lưu game thừ 2, nhưng công nhận game đồ hoạ đẹp, chặt chém thích tay phết =D>

Game này hay, chém sướng tay thật. Còn game nào như này nữa ko bác rose. Up típ đi. Mà bác rosemary tên gì thế.

Lori_hd

hehe, đang test seri game kinh dị, chơi dc thì post a e cũng chơi :-??

Lori_hd

Game này hay, chém sướng tay thật. Còn game nào như này nữa ko bác rose. Up típ đi. Mà bác rosemary tên gì thế.
he, e tên hoàng anh bác à, chắc bác tên thành à?
game kiếu này thì có nhiều lắm, nhưng đưa lên s60v5 hihf nhỏ tẹo, nên mih không post, hiện đang có dự án việt hoá 1 game khá hay, khi nào có e up liền X_X

thanh1990t

he, e tên hoàng anh bác à, chắc bác tên thành à?
game kiếu này thì có nhiều lắm, nhưng đưa lên s60v5 hihf nhỏ tẹo, nên mih không post, hiện đang có dự án việt hoá 1 game khá hay, khi nào có e up liền X_X

Okê. Có game hay bác cứ post lên . Anh em ủng hộ bác nhiệt tình