• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cute Keys.v1.00.S60v3-Phím tắt đã bị Việt Hóa

Caominh171

Đây là ứng dụng tạo phím tắt rất hay,tương đối dễ dùng,các bạn test thử rồi cho ý kiến nha
ScreenShot:
Cute Keys.v1.00.S60v3.SymbianOS9.1 Unsigned Việt Hóa

Mình up file *sis cho các bạn dễ cài đặt.PM đã FULL,các bạn đăng ký với 00000 nha.

Thank ủng hộ cái nha!!!:D

Caominh171

cái này có tác dụng gì vậy bạn ơi nói qua chút cho anh em biết nhưng dù sao cũng cảm ơn nhé

Nguyên 1 dòng chữ Đây là ứng dụng tạo phím tắt rất hay,tương đối dễ dùng,các bạn test thử rồi cho ý kiến nha đã nói lên công dụng của máy rồi đó bạn

phuocthanh34

bản này có crac không vậy bạn ơi.sao nó để dùng thử 10 ngày à.nếu có cho mình key với cám ơn nhiều

MinhThang

Manager
bản này có crac không vậy bạn ơi.sao nó để dùng thử 10 ngày à.nếu có cho mình key với cám ơn nhiều

Không hiểu các bạn cần pm để làm gì? chỉ có việc tải về và xem hướng dẫn sử dụng mà cũng không thèm đọc. Khi tải pm nên đọc bài giới thiệu cho kỹ để đừng phải hỏi những cái đã có bạn nhé, thấy hay thì Click vào nút Thanks để cổ vũ cho người đã post bài chia sẻ.X-(

huyenbeo

hix sao mình không cài được vào E 63 nhỉ ? cũng không sign được nữa chứ :((

bb8868

Bạn cho hỏi bản này có dùng được cho bàn phím QWERTY không nhé . Cám ơn nhiều !!!

vivataba

quả này cài ở n85 rất ok nhưng không chui vào trong được mình cài ra đúng cái icon thui

lucky_2907

sao N96 không dùng đựoc hả bạn?cài vào mà khôg vào được chương trình gì hết.:(

nguulangkiem

oh sao mình tạo phím tắt nó báo " không cài đc tổ hợp phím nóng". Cái này khác phục sao, và phím nóng này sư dụng những phím nào, và có thể thay phím bên phải " N81" thay vì âm nhạc thành một ứng dụng khác đc không.

nguyenson_44

Đã có bản 1.1 rồi mà. Mong bác chủ thớt update cho anh em thưởng thức được k?