• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cứu con N5800 giúp em với! Die nguồn.

viet18091991

:-/Ôi giời ôi, hôm qua em up = jaf rùi Phoenix mún banh con 5k8 lun mà chả hề hấn gì cả! cứ y bệnh cũ mà diễn lại. Hix. Kiểu này chắc em xách em nó ra Care chăm sóc quá. Hết cách! Nhà em làm gì có Box mà làm!

:-??: EM nhớ là máy em đã up FW FW 21.0.101 rùi. Tối hôm trước khi em nó die có lên Wifi kiểm tra xem em nó cóa bản FW mới chưa ( bằng phone ) ai dè vừa về cài pm mới, reset là ngủm lun.
Có phải do check FW online ko nhỉ. dù sao hệ máy 5k8 ở VN cũng chưa có FW 21.0.101 mừ. Hay Nokia nó chơi đểu, nâng FW HK rùi nó ....

Vài lời chia sẻ với anh em!:)

ryanpcworld

Mình đã sửa đc lỗi đó rồi viet18091991 !!! Ban. up sai FW nào thi bạn up lại FW đó = cách Dead Phone la dc. ! minh da lam thu roi` ! Chúc bạn thành công !!!

Inuyasha1987

:-/Ôi giời ôi, hôm qua em up = jaf rùi Phoenix mún banh con 5k8 lun mà chả hề hấn gì cả! cứ y bệnh cũ mà diễn lại. Hix. Kiểu này chắc em xách em nó ra Care chăm sóc quá. Hết cách! Nhà em làm gì có Box mà làm!

:-??: EM nhớ là máy em đã up FW FW 21.0.101 rùi. Tối hôm trước khi em nó die có lên Wifi kiểm tra xem em nó cóa bản FW mới chưa ( bằng phone ) ai dè vừa về cài pm mới, reset là ngủm lun.
Có phải do check FW online ko nhỉ. dù sao hệ máy 5k8 ở VN cũng chưa có FW 21.0.101 mừ. Hay Nokia nó chơi đểu, nâng FW HK rùi nó ....

Vài lời chia sẻ với anh em!:)

Ko fải do check FW đâu, mình có thể đảm bảo, cái này chả có hề gì mà liên quan đến bệnh này cả, bằng chứng là mình check đầy rồi. Cái này ko biết có fải do up 21.0.101 rồi up ngược lại 21.0.25 ko, chứ tình trạng này thì chưa thấy bao h, nếu là do lỗi plash của jaf gây ra thì sợ quá :(