• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Nghe nhạc âm thanh nổi 3D Surround với wavearsLE

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
[Cydia] Nghe nhạc âm thanh nổi 3D Surround với wavearsLE

Chương trình phát nhạc tuyệt vời dành cho iphone của bạn. Chương trình tạo ra những âm thanh 3D xung quanh, khiến người nghe có thể cảm nhận được chất lượng tuyệt vời của bài nhạc giống như đang nghe trực tiếp tại một chương trình Live Show nào đó.....

Các tính năng:

• Chỉ phát ra hiệu ứng 3D chính xác đối với các loại headphone chuẩn (
    ).
  • Phát những bài nhạc stereo với âm thanh vòng.
  • Đồng bộ với thư việc nhạc Ipod.
Các yêu cầu:

• Tương thích với các tai nghe iPhone/iPod, khuyến cáo sử dụng các loại headphone chuẩn
    để đạt được hiệu ứng tốt nhất.
  • Chạy trên iPhone FW2.X
Cài đặt:

• Mở chương trình Cydia.
  • Tap vào Tab Search, và gõ wavearsLE, nhấn Confirm, Install để cài đặt

NguyenThanhLuan

hay quá , hay quá ! tiếc là không có cái tai nghe này
nên hẻm dùng được ;;) ! A giới thiệu lun chỗ bán đi =))

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
hay quá , hay quá ! tiếc là không có cái tai nghe này
nên hẻm dùng được ;;) ! A giới thiệu lun chỗ bán đi =))

dùng của tai iphone mặc định vẫn được mà em :D. Em thử để vài bài nhạc Dance nghe thử xem sao, dập phê tai như đang bay :))

XuanTruong

Super V.I.P
Em thử để vài bài nhạc Dance nghe thử xem sao, dập phê tai như đang bay :))

Hèn gì đêm qua khoe suốt! Cứ tưởng trúng mánh gì đó!=)) Phê hay không còn tùy vào các file nhạc, file nhạc mà chuẩn thì nghe càng phê hơn!:D

mlxx_1977

mình vào được nhưng không nghe đuoc

mình cũng vào được nhưng không nghe được, toàn báo lỗi gì gì đó, mình đang dùng 2.1, cái này hấp dẫn quá mà chưa dùng được:(, bạn nào biết giải đáp giúp mình cái, mình đang rất muốn dùng app này, thanks

xuytuyet

nó báo thiếu file audio codec gì đó đối với bản 2.1. ko nghe đc. nhìn thôi hehe

nhatminh305

bác ơi sao em vào nó cứ báo lỗi là :"Audito Output Erro - Ero phaying the audio output: AudioOutput í not intialized...!" với " Ero setting up hte ádio processor for thí filt, (null)" sao chữa nó đc bác ợi :-??

HoaCK

Đối với những ai đang dùng FW 2.1 thì cái này chưa dùng được nhé, chỉ nghe được những file .wav thôi. Cố gắng đợi phiên bản tiếp theo các bạn nhé:D

ducthinh_1989

ban oi minh cai rui ma ko nghe dc toan bao loi audio output error {error playing the audio output:audiooutput is not initialized}{error setting up the audio processor for this tile,null}

XuanTruong

Super V.I.P
ban oi minh cai rui ma ko nghe dc toan bao loi audio output error {error playing the audio output:audiooutput is not initialized}{error setting up the audio processor for this tile,null}

Câu trả lời đã có ngay ở trên mà sao không chịu đọc? Lần sau gõ tiếng việt có dấu nhé, nếu không bài viết sẽ bị Del!:|

ducthinh_1989

MÌNH MỚI NGHIÊN CứI THÊM VỀ PHẦN MỀM NGHE NHẠC 3D NÀY.AI DANG SÀI FW 2.O THì NGHE DC NHẠC MP3.CÒN DANG SÀI 2.1 THÌ PHẢI CONVERTER TỪ MP3 SANG WAV MÓI NGHE DC.MÌNH SÀI THỬ RÙI NGHE CŨNG HAY.

Chỉnh sửa cuối:

ducthinh_1989

MUỐN SÀI DC CÁI NÀY THÌ PHẢI CONVERTER TỪ MP3 SANG WAV MỚI SÀI DC.TUY NHIÊN DỔI TỪ MP3 SANG WAV THÌ DUNG LƯỢNG BÀI HÁT RẤT LỚN.MỘT BÀI CHỪNG 50MB

Chỉnh sửa cuối: