• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Quickboard Các phiên bản - Phần mềm nhắn tin và QL sinh nhật

IPHONE12

nv là được rồi.bản 1.5.2 này co icon chắc hêm chạy ngầm như mấy bản trước nữa.chả biãt fix kiểu gì 3 ngày lạj thấy fix ồi.potay

ThAngNgO_

nv là được rồi.bản 1.5.2 này co icon chắc hêm chạy ngầm như mấy bản trước nữa.chả biãt fix kiểu gì 3 ngày lạj thấy fix ồi.potay

tích hợp thêm icon cho Pro thui :d, chứ nó chẳng fix thêm tí nào :(

IPHONE12

bác ghi rõ là nó báo như thế nào đc không,cydia hầu như open đc hết mà, trừ khi đụng thì nó văng ra thui :D

Mình cài pm Free Memory trên cydia.khi bấm vô nó báo như vầy "Ứng dụng không thể mở"vô appstore cài app free mà vẫn bị vậy?

Nightmare

Mình update lên 1.5.2 thì vừa ko thấy icon đâu mà bấm nút volume cũng ko thấy gì cả. Vào manage của cydia cũng ko thấy đâu để remove cài lại cả? Thế là tại sao các bác nhể?

ThAngNgO_

Mình cài pm Free Memory trên cydia.khi bấm vô nó báo như vầy "Ứng dụng không thể mở"vô appstore cài app free mà vẫn bị vậy?

các cái khác có bị thế ko bác :(, bác dùng 1 cái giải phóng bộ nhớ thui nha, hạn chế cài 2 cái tương tự nhau

Mình update lên 1.5.2 thì vừa ko thấy icon đâu mà bấm nút volume cũng ko thấy gì cả. Vào manage của cydia cũng ko thấy đâu để remove cài lại cả? Thế là tại sao các bác nhể?

bác vào WinCPS tìm nó rùi remove rùi cài lại coi đc hông :D

HaChau

Super V.I.P
Bản 1.5.7.1 đã bổ sung thêm một ứng dụng nữa là QuickChat.
Mặc dù icon ghi là Alpha nhưng isoftru lại xác định nó là bản beta.
Mình vừa thử QuickChat nhưng hiện tại chưa dùng được do nó chỉ support giao thức XMPP/Jabber, chưa rõ cấu hình ra sao.

lamhongvinh

Bản này có nhiều tính năng hay và có icon trên springboard đàng hoàng, bạn có thể chỉnh sử dụng phím volumm bằng nhấp đôi trên Status Bar đễ kích hoạt.

Last edited by a moderator: