• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Theme iComplete 3 hoàn chỉnh cho OS 3.0.1

Zenki

Super V.I.P
Các bạn vào Cydia - Add Source ModMyi (http://apt.modmyi.com/) Tìm với tên iComplete 3 để cài nhé ;)

Screenshots:

hongcongdh

vào cydia rồi search icomplete luôn là có rồi cài luôn. Chứ Add Source ModMyi http://apt.modmyi.com/ không được

Chính xác luôn, bộ này là do Mod của "Planet-iphone" làm từ icomplete1 lên, làm rất đẹp đầy đủ cả SB setting, anh em nào muốn tham khảo thêm bộ này có thể sang "Planet-iphone.com" xem và xin tác giả trọn bộ

blackcatdn

bro ơi, cho mình hỏi làm sao để hiện icon thời tiết ở chỗ Pin vậy

thanhhuy_245

Tùy mắt thẫm mỹ của mỗi người nữa :)) Riêng mình lại thấy nó đẹp :D

Bác và ljnkjn đều có điểm giống nhau là rất hài hước. Mình bạn đc với ljnkjn vì sự hiền lành và tính hài của bác ấy. Hình như mình nói việc riêng làm loãng topic thì phải:D

coolboybup

Cám ơn người có công upload bài lên diễn đàn cho anh em tham khảo là việc cần làm ngay! b-)

phuctutin86

em vào iphone down cái theme icomplete 3 về rồi giờ sao chuyển từ theme chuẩn qua theme vừa down đây mấy anh

misstele

theme đẹp lắm nhưng mình ko thích cái nền màu xanh có ô vuông vuông và nút trượt. có cách nào thay đổi cái đó được ko vậy mấy bạn.

Zenki

Super V.I.P
em vào iphone down cái theme icomplete 3 về rồi giờ sao chuyển từ theme chuẩn qua theme vừa down đây mấy anh
Dùng Winterboard để thay đổi nhé bạn.

theme đẹp lắm nhưng mình ko thích cái nền màu xanh có ô vuông vuông và nút trượt. có cách nào thay đổi cái đó được ko vậy mấy bạn.
Nếu biết chút về Photoshop thì vào thư mục Icons làm 1 một cái hình tương tự kích cỡ rồi thay nó đi thôi :D Theme thực ra cũng chỉ là hình ảnh mà thôi :D

ti-toe

sao ko thấy lên hình trái đất đen đen chỉ thấy lên nhiệt độ ko vậy bác?

Zenki

Super V.I.P
Lúc Confirm nó báo là: Host Unreachable hoài. Bức xúc quá đi :(
Chắc là Source hoặc Wifi đang có vấn đề, bạn kiểm tra lại Wifi xem kết nối tốt không? Không thì do Source, chờ 1-2 ngày rồi vào tải lại xem sao.

tcforever87

có cách nào bỏ chức năng auto chang wallpaper của theme này ko mấy bác, em thấy cái đó tốn pin quá