• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Winterboard Settings for OS 3.0

AntiPlus

Winterboard Settings là tiện ích tùy biến cho Winterboard rất hay, bạn có thể tùy biến ẩn icon Winterboard ngoài màn hình Springboard & việc chọn lựa Themes hoặc tinh chỉnh tùy biến sẽ được nằm gọn trong một mục riêng của Settings trên iPhone. Như vậy, việc sử dụng ứng dụng Winterboard có cảm giác mang tính chuyên nghiệp cao hơn ... Các bạn cùng nhau test nhé !

Các bạn phải cài đặt đồng thời Winterboard & Winterboard Settings luôn nhé.

tuanbreak

mình cài từ cydia nhưng winterboard chỉ nằm ngoài màn hình thôi chứ trong setting không có bạn ơi chỉ mình với

IPHONE12

mình cài từ cydia nhưng winterboard chỉ nằm ngoài màn hình thôi chứ trong setting không có bạn ơi chỉ mình với

Theo như b kia nói thì trog cydia có Winterboard settings b vô cydia seach & kài thôi thì sẽ thấy

minhtailieu

cài cái này vào mất wifi -->no service. mất wifi rồi, có ai biêt cách khắc phục lỗi nầy khi cài winterboard kô?

killerman911

ko biết cài winterboard vào có bị lỗi ko nhận được cuộc gọi đến và hao pin ko nữa?
bác nào cài rùi thì update để anh em biết:-?

bingbongbich

Cài Winterboard vào 1 phát, táo Mỹ cắn dở xuất hiện. Thôi, em hok dám, sợ lém !!!

vancuongxd

mình cài rồi không làm sao cả, vẫn chạy okie , nhưng trong setting ko có thật

phongmos

sao các bạn cứ tranh luận mãi thế nhỉ chỉ cần vào cydia search 1 theme bất kỳ rồi thoát ra ngoài màn hinh sẽ thấy Winterboard xuất hiện.trong đó tùy thuộc đã có 1 vài theme các bạn có thể dùng còn kg vào cydia search tiếp những theme nào mình thích check vào đó thoát ra khỏi Winterboard là thấy thành quả ròi =))

anhvu009

hihi, cái dzụ mất wifi thì e biết vì sao: nguyên do là thứ tự cài đặt phải tuân theo các bước (theo kinh nghiệm của e thì ko ăn táo luôn):
- đầu tiên khi up lên fw 3.0 các bác phải vào cydia ngay để nó update.
- típ theo các bác phải adds source http://xsellize.com/cydia vào để cài Installd.
- sau khi cài xong Installd bước tip theo là cài Patch của MobileInstallation 3.0 ( là AppSync for OS 3.0)
- e làm như trên xong rùi e bắt đầu cài Winterboard thì chả thấy vấn đề gì típ cả, ko mất wifi, reboot lại máy no quá nên ko ăn táo nổi hehe.
vất vả từ 22h đến 3h sáng e mới có chút kinh nghiệm xương máu. chúc các bác thành công. :D:p

ladata2006

Ặc, em bị ăn táo thật bác ạ. Có hình quả táo và "Welcome to the Future"
Nản quá.

À không phải, nó bảo Restart lại. Đúng là tí die. Nhưng giờ cứ vào là nó lại hiện ra 1 cái bảng. Nản!

mlxx_1977

Bác nào bị ăn táo thử kiểm tra lại xem có phải vì nguyên nhân nào khác ko nhé, cái này mình cài cũng lâu rùi phát ăn ngay dùng rất good