• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đa chức năng Patch 5.0 s60v3 (Mobile hoạt động nhanh hơn)

thophan

cài xong, cái e71 của mình không chụp được luôn, coi như bỏ luôn chức năng camera của máy. pó tay

thophan

hi Duynguyen
vậy làm sao uninstall cái patch này? không lẽ chỉ cần cài đè lên cái cũ, với setting new như bạn đề nghị là OK?
mong tin

w0nderb0y

hi Duynguyen
vậy làm sao uninstall cái patch này? không lẽ chỉ cần cài đè lên cái cũ, với setting new như bạn đề nghị là OK?
mong tin

vào trình cài đặt của máy xoá kái AIO phatch đi...

hungtdh2006

đã cài thử trên N85. thấy nhanh hơn không đáng kể nhưng hay bị đơ. tệ nhất là khi có ai gọi đến thì sau 2 giây là máy hết dung và tự động tắt tiếng luôn.

056886533

Cài tren 5730 thây rat ok ,chua thay co xung dôt gj, cam bien ch đông nhanh hơn đang ke .tăt tiêng chup ok..7kb ma lam đưoc vây la tôt rôi cam on ban đa chia se ,nhug cung chăc co gi đo xung đôt.

HHT2010

Cài tren 5730 thây rat ok ,chua thay co xung dôt gj, cam bien ch đông nhanh hơn đang ke .tăt tiêng chup ok..7kb ma lam đưoc vây la tôt rôi cam on ban đa chia se ,nhug cung chăc co gi đo xung đôt.

Mình đã nói 1 lần rồi, gói nầy gồm tới 14 miếng vá dựa trên cơ sở máy chưa hack và chưa cài thêm nhiều tiện ích. Vì vậy, nên các bạn phải chịu khó lọc bớt ra trong quá trình chạy thử. Phần đông các bạn cài nguyên gói và sẽ có trường hợp 1 miếng vá nào đó sẽ k cần thiết và tranh chấp với 1 tiện ích nào đó thôi...

duynguyentxtn

hi Duynguyen
mong tin

Đúng rồi đó bác, cứ chạy lại rồi bỏ chọn cái đó là dc, lúc đâu mình cũng bị, chạy lại bỏ chọn cái đó là lại ok ngay

quyvuong888

cái này bên box v5 hình như cũng có 1 bài thì phải. chắc v3 v5 dùng chung đc à

damianoconti

trời ạ!mấy ông down thì chịu khó tí,người ta có công nộp cái để mình xài thì chịu khó coi,phàn nàn hoài vậy ta?

HHT2010

sao mak jai nen cai file .txt ra dc day

mình cài trên n82 thì camere ko tắt được tiếng!đã làm theo hướng dẫn!

1/ Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng thuốc. Muốn biết file txt của nó thì cứ vào thư mục trên mà chép nó ra thôi.
2/ Lưu ý là máy đã hack phải mở Rom Patcher+ trước khi cài mới có tác dụng.

hoanglatao

1/ Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng thuốc. Muốn biết file txt của nó thì cứ vào thư mục trên mà chép nó ra thôi.
2/ Lưu ý là máy đã hack phải mở Rom Patcher+ trước khi cài mới có tác dụng.

the la cai vao` la` dc ak`.

mikka_bangbang

n82 thì tự chỉnh sửa cũng được cần gì patch này

nói vậy làm buồn lòng chủ topic pro! ai chả biết là làm được (bằng thủ công), nói như you, người ta viết ra patch này làm gì?!!!
ngoài tắt âm camera, patch này còn nhiều ứng dụng hay khác mà! Làm vui anh em bằng một comment "có thiện ý nha". chúc you vui vẻ trên PDA!!!

hungtuyen

Member
tất nhiên thủ công mình cũng làm được mà!nhưng lại quá phức tạp!solt này theo như mình đọc thì thấy rất tiện lợi!chỉ tiếc là mình chưa sử dụng được!dù sao cũng tks chủ topic!

ANHTUAN9791

cac bro lam on cho minh biet ten cua 14 file txt ay nha.minh muon mod hon dung patch nay.so no k tuong thich.thanks truoc nha.
Chú ý: Viết bài bằng tiếng việt có dấu cho lần sau bạn nhé?

Last edited by a moderator: