• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có bản Rom NANDROID cho HTC HD1

meocodontn

Mình vừa lên XDA thấy có bản rom NANDROID Froyo x ginger blackstonecho Android 2.2.2 kết hợp với 2.3 cho HTC HD1.Mình đang tiến hành Update dùng thử,bản này các anh em đã ngóng chờ từ lâu nên mình mạo muội up lên làm thoả lòng đam mê công nghệ.
Đầy là Link các anh em download vè test thử rui cho ý kiến nhé.

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1103164

mình thấy có nên up lun cũng chua có time up len hoàn chình các anh em lên googletranslate dich lun cho kỹ nhé.mình rất nóng lòng thử nghiệm nên up cho các anh em có j sơ xuất xin lượng thứ nhé

allstreet

Bản nand rom đang trong quá trình test, đâu ra cho mà tải thoải mái. Mình theo dõi mấy ngày nay rồi, video đó là của TP 2. Mod đổi tên topic này đi ợ

snowdrop

ai có thể up cách cài đặt cụ thể cái. mình down về rồi mà cài ko được :-?

allstreet

ai có thể up cách cài đặt cụ thể cái. mình down về rồi mà cài ko được :-?

:)) chép vào thẻ nhớ và cài thôi trên thẻ thôi. Bản nand thì cuối tuần mới có theo lời của tiad8. H chưa có bản nand đâu, bác chủ nhầm lẫn đấy

meocodontn

Buồn wa các bác ơi,mình mất cả tối vào googletranslate dich và thử nghiêm đên tận sáng download mới xong,để làm thử nghiệm thoả lòng đam mê công nghệ của các anh em.hào hứng chờ uprom,nhưng là bản rom Win 6.5 rất đẹp thôi,chả thấy android đâu cả.xin lỗi vì làm các bác mừng hụt nhé.mình sẽ cập nhật khi nào có thì chuộc lỗi với các huynh đệ sau nhé.

bản ROM rất đẹp à, post mấy cái ảnh của bản đó lên đi bạn, xem nếu đẹp thì up luôn :D

tanmeo87

Đã có Rom NANDROID chưa cac bác, ai biết thi up lên đi. Đang nóng lòng chờ xem thế nào.

allstreet

Đã có Rom NANDROID chưa cac bác, ai biết thi up lên đi. Đang nóng lòng chờ xem thế nào.

:DTối thứ sáu or thứ 7 tuần sau sẽ có nha bạn. Tiad8 đã hứa ngày 01/7 sẽ tung bản nand chính thức

meocodontn

Hôm nay đã 1.7 rui,bác tiad8 đã hứa là có bản ROM NAND android cho Blackstone mà ở đâu các bác nhỉ,mình tìm hoài để up lên làm thoả lòng ae mà ko thấy,các bác nào up hộ phát đi,a e mong ngóng wwa rồi

allstreet

Hôm nay đã 1.7 rui,bác tiad8 đã hứa là có bản ROM NAND android cho Blackstone mà ở đâu các bác nhỉ,mình tìm hoài để up lên làm thoả lòng ae mà ko thấy,các bác nào up hộ phát đi,a e mong ngóng wwa rồi

:))hướng dẫn cài đã có, nhưng bộ công cụ chưa có để mần, kiên nhẫn tí, chắc tối có thôi bạn à. mình cũng nóng lòng lắm đây