• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FROYO SENSE của RoDrIgUeZsTyLe MCR r6 Sense/Apps2ext/FMRadio/BT/5MP

vinken

Rom này có còn kiểu đèn sạc luôn luôn sáng đổi màu theo % pin ko hả bác? chứ em ghét nhất cái kiểu đấy nên từ lâu rồi ko quan tâm đến thằng RoDrIgUeZsTyLe này :D

trinhha

hehe.. không còn bạn à. mà bạn không thích thì remove nó đi thôi mà. đây là bản 2.2 của máy DISIRE chỉnh sủa lại nên giao diện đẹp, có SENSE. mình đang test thử xem thế nào, cảm thấy bluetooth không ổn lắm. chắc quay lại FRF91, may mà nandroi backup lại. hehe

beti

cái radio sao flash ko được, nó hiện cái baseband cũ hoài

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

đã up lại link nhé happyghost2000. Radio mình up vẫn ok mà bạn! up xong restat rùi nó tự động vào recovery lại và up rom tiếp là ok mà!

foru

Ái ya. Phần quay Video có vấn đề. Để test kỹ xem sao rồi report cho các bác nhé.

happyghost2000

Ái ya. Phần quay Video có vấn đề. Để test kỹ xem sao rồi report cho các bác nhé.

CHÍNH XÁC 720P CÓ VẤN ĐỀ . QUAY KHÔNG ĐƯỢC & THOAT RA CAMERA KHÔNG HOẠT ĐỘNG LUÔN HEHEHEHEHEHE. MAI MÌNH UP VÀI TẤM HÌNH CHO VUI HEHEHEHEHE