• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

nit_kangta

Đã up đc FW 21. nhưng tình hình là bị sai giờ, kô chỉnh đỉnh, nó báo system error, ai có bị thế ko

WiSoul

cập nhập FW 21 bằng NSU thì mất bao nhiêu thời gian nhợ??? :-? anh em canh thử embiết đường em ra wán em làm chớ ở nhà tốn net ghê wá!

alibabahara

cập nhập FW 21 bằng NSU thì mất bao nhiêu thời gian nhợ??? :-? anh em canh thử embiết đường em ra wán em làm chớ ở nhà tốn net ghê wá!
khoảng 15 phút là cao, nếu fw trong máy của bạn là 20xxx ( nói 1 cách chính xác là bạn chỉ mất 2 ngàn tiền net dịch vụ) mà sao ki bó thế lolzzz

saudoi83

Mãi mà chẳng thấy anh nào up bằng Phoenix hết, có anh nào up thành công bằng phoenix thì cho em biết với.

boss113

đã úp thành công bằng code hongkong, muốn đổi để up bằng code phanlan làm sao

thì bác đổi lại code của FI ròi up lại bằng NSU là ok ròi 3 code của FI đây
(0576387)bản màu xanh
(0580456) bản màu đen
(0576385) bản màu đỏ

maximux3000

thì bác đổi lại code của FI ròi up lại bằng NSU là ok ròi 3 code của FI đây
(0576387)bản màu xanh
(0580456) bản màu đen
(0576385) bản màu đỏ

đã thử rồi nó báo đã up bản mới nhất ko cho úp lại nữa.....

polobop

Đã up thanh công bản blue với code của phần lan!:)
bây giờ thì bắt đầu vọc thui

boss113

đã thử rồi nó báo đã up bản mới nhất ko cho úp lại nữa.....

đây nè mình đổi code của FI và up lại bằng NSU đây vẫn bình thường ma , bạn xem lại code của máy bạn lại coi có đúng ko nha

maximux3000

ủa sao kì vậy, nó vẫn ko cho up bạn àh. Nó báo phiên bản hiện tại 21.0.025 àh ko có thêm hàng dưới

langtumobi85

Đã up đc FW 21. nhưng tình hình là bị sai giờ, kô chỉnh đỉnh, nó báo system error, ai có bị thế ko
bạn thử nằng cách nay thử xem nhé:reset lại máy=*#7370# nhưng trước khi reset ban phải backup máy trước sau khi máy khởi động lại thì restore lại là ok
chúc bạn thành công=D>

maximux3000

boss 113 ông có sdt hem, cho mình đi tối gọi điện hỏi cho dễ, sẵn dùng TeamViewer xem lun sodt tui nè 0908909928 có gì nt wa tối về gọi cho ông hen.

langtumobi85

ủa sao kì vậy, nó vẫn ko cho up bạn àh. Nó báo phiên bản hiện tại 21.0.025 àh ko có thêm hàng dưới

mình cũng vừa thử rồi đúng là nó không cho up nữa co thể bản v21 hiên tại là bản hoàn chỉnh rồi lên không cho up nưã chăng:D

maximux3000

thấy phiên bản PL dung lượng lớn hơn định thử vọc xem mà ko dc, thấy ông boss113 làm đc mình làm hem dc ngứa ngáy tay chân.

polobop

Hình như trong firmware này phần Notification lights(đèn báo) có thêm phần Standby thì phải!:-/

nit_kangta

bạn thử nằng cách nay thử xem nhé:reset lại máy=*#7370# nhưng trước khi reset ban phải backup máy trước sau khi máy khởi động lại thì restore lại là ok
chúc bạn thành công=D>

May quá, ngon rùi , thanks bạn nhìu nha, FW mới này chạy cũg ok lắm

Status
Không mở trả lời sau này.