• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

sirate

Tại mình up bằng NSU xong rồi nên ko có hứng thú máu liều = JAF , bạn nào thử liều " vì tương lai tươi sáng mai sau " sẽ được mọi người khâm phục và nhớ mãi mà ^^ hoden thử đi ... pác thanh cũng thử lần nữa cho zui ~.~ ;)

Hoden

Super V.I.P
Tại mình up bằng NSU xong rồi nên ko có hứng thú máu liều = JAF , bạn nào thử liều " vì tương lai tươi sáng mai sau " sẽ được mọi người khâm phục và nhớ mãi mà ^^ hoden thử đi ... pác thanh cũng thử lần nữa cho zui ~.~ ;)

mình thấy một số web nước ngoài hướng dẫn up bằng JAF mà mình chưa dám thử.máy mình mua ở PNOMPENH nên có hư ra cảe không bảo hành được.là toi.nếu không mình cũng liều mạng 1 lần cho biết.hôm trước hạ fw bị 1 phát mà cứu được nên hơi nhát tay

boss113

ý vậy là pác bị ngủm lun rồi hả =.= chia buồn cùng pác nhé =.= lễ có ai tổ chức off ăn mừng v21 ra ko ;;)
uhm nhưng ko sao mình đã cưu sống em nó ròi:D:D:D:D
1 ý kiên rất hay sao bên mình ko tổ chức off như AE bên tinh tế nhỉ , thấy bên tình tế off từa lứa hết wui wa trời
mình thấy một số web nước ngoài hướng dẫn up bằng JAF mà mình chưa dám thử.máy mình mua ở PNOMPENH nên có hư ra cảe không bảo hành được.là toi.nếu không mình cũng liều mạng 1 lần cho biết.hôm trước hạ fw bị 1 phát mà cứu được nên hơi nhát tay
thử đi bác mình ủng hộ hết mình:D:D:D:D

Hoden

Super V.I.P
uhm nhưng ko sao mình đã cưu sống em nó ròi:D:D:D:D
1 ý kiên rất hay sao bên mình ko tổ chức off như AE bên tinh tế nhỉ , thấy bên tình tế off từa lứa hết wui wa trời

thử đi bác mình ủng hộ hết mình:D:D:D:D

ủng hộ bằng cách nào.đưa đt cua bác cho mình sài.:)):)):)):)):)):))ừ mà mình thử nghieng cứu xem.

WiSoul

trời ơi! cho em biết côg dụg của bản Wind IT khác với 2 cái kia chỗ nào ih

boss113

trời ơi! cho em biết côg dụg của bản Wind IT khác với 2 cái kia chỗ nào ih
phiên bản wind IT so với 2 phiển bản kia ko có khác nhau gì , riêng phiên bản của wind IT có thêm phần wind portal

Hoden

Super V.I.P
phiên bản wind IT so với 2 phiển bản kia ko có khác nhau gì , riêng phiên bản của wind IT có thêm phần wind portal

wind portal là ứng dụng để làm j vây boss113 .có hay không?:-?:-?:-?:-?

boss113

wind portal là ứng dụng để làm j vây boss113 .có hay không?:-?:-?:-?:-?

chưa test nên chư biết :p:p:p:p:p:p:p:p:p

Chỉnh sửa cuối:

sirate

thấy wind chạy châm hơn cái của FI =.= wind là cái mạng của nước ngoài ... nên nó hỗ trợ tốt cho ai dùng mạng wind :D

alibabahara

khác chứ... nó hổ trợ ngôn ngữ khác thằng Fl mà.Ngôn ngữ hổ trợ: Ý, đan mạch, pháp v.vv. mình nghĩ phiên bản ra sau sẽ khác hơn phiên bản trước, ( nghe nhac êm ít rè hay) và về camera v.vv

alibabahara

thấy wind chạy châm hơn cái của FI =.= wind là cái mạng của nước ngoài ... nên nó hỗ trợ tốt cho ai dùng mạng wind :D
mình cũng giống bạn và chậm là do khi update bạn không chọn về lại themes góc của máy. ( mình nghĩ là vậy) vì mình cũng thử trọn lại themes góc thì thây nó nhanh hơn

Status
Không mở trả lời sau này.