• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

boss113

post hình giao điện chính của nó xem thữ .boss113 chưa up fw lên 21 hả ?
mình đã post hình lên ở những trang trước ròi nên ko post lại , bạn về trang 30 mà xem nhá (thông cảm nha)

maximux3000

cũng binh thường àh bạn ko khác bảng cũ, nó ko thay đỗi nhiều giống bảng orange

bảng này thấy nhanh hơn nhiều đó,,, còn mấy cái khác chưa thử, chưa có wlan nên chưa biết nhanh hay chậm

m0nk3y86

(0576385) bản màu đỏ -> đây là code để up FW Phần Lan hả chủ topic?
Mình up ok rùi, nhưng sao fần Language set lại chỉ có 03 mà ko fải là 23 nhỉ?
Chỉ tiếc là chưa sử dụng đc ngôn ngữ t.Việt, để nhắn tin hay làm j đó cho sướng =)) Mới chỉ chỉnh để lướt web t.Việt thui, hơi bùn...đành chờ đợi.

m0nk3y86

Language set của mình là 01 nè bạn. wind it đoá, mà bạn biết chỉnh sao cho vô wap đc hem
Đồng chí up FW HK hay PL? Mình up bản PL, chẳng fải fomat máy j, dùng lun như bt mừ =D> Vẫn lướt web như bt, chỉ có khác là ko có fông t.V thui ;)

quanduc

xin lỗi mấy bác cho e hỏi e mún up lên bản 21.0 này nhưng thêm tiếng trung thì làm sao ạ .thêm tiếng trung trong fw ấy .tức là em có thể nhắn tin hay đổi ngôn ngữ dc .xin chĩ giáo

m0nk3y86

xin lỗi mấy bác cho e hỏi e mún up lên bản 21.0 này nhưng thêm tiếng trung thì làm sao ạ .thêm tiếng trung trong fw ấy .tức là em có thể nhắn tin hay đổi ngôn ngữ dc .xin chĩ giáo
Hiện h có 2 bản FW21 là của PL & HK, bạn up bản HK đi thì có tiếng Trung, ok ;)

lontonben

Mình change code và update ngon lành cái bản wind,máy báo FW 21 rồi, nhưng không hiểu sao chẳng mất tí danh bạ nào và càng khó hiểu hơn là tìm banh cả mắt mà ko thấy cái windportal đâu cả , vậy là mình update có bị lỗi gì ko hả bạn

boss113

Mình change code và update ngon lành cái bản wind,máy báo FW 21 rồi, nhưng không hiểu sao chẳng mất tí danh bạ nào và càng khó hiểu hơn là tìm banh cả mắt mà ko thấy cái windportal đâu cả , vậy là mình update có bị lỗi gì ko hả bạn
bạn phải 4mat máy lại nha

Hungpdahl

Well-Known Member
Hiện tại có bản mới Wind IT đó up bằng JAF vô tư anh em không sợ chết máy đâu.Mình đã tes thử rùi.

lontonben

Đúng code mà 0582194 của wind mà.Mình xin tường thuật lại từ đầu . Sáng nay thức dậy quyết định up lên Fw21 , nhìn thấy cái wind này có vẻ hay nên chọn change code và up nó, up xong,ko như mọi lần (vì mọi lần mình up = cái jaf) theme vẫn là cái theme mình chọn trc khi update, danh bạ thì còn nguyên, trông cứ như là chưa update (chưa kể là ko hiện cái wwind portal nha), nhưng *#0000# thì thông số hiện giống hệt mấy tấm hình bạn boss post , 4mat lại vẫn ko hiện windportal , nên hơi sợ sợ up nhầm hoặc up hỏng hjx hjx , liệu có fải mình up thằng lên wind IT R v2 ko qua bản Fi kia nên mới bị thế ko? Có ai bị giống mình ko vậy ? Máy chạy ngon lành , còn nhanh là khác , nhưng mình chỉ thắc mắc tí thui he he :D

boss113

Đúng code mà 0582194 của wind mà.Mình xin tường thuật lại từ đầu . Sáng nay thức dậy quyết định up lên Fw21 , nhìn thấy cái wind này có vẻ hay nên chọn change code và up nó, up xong,ko như mọi lần (vì mọi lần mình up = cái jaf) theme vẫn là cái theme mình chọn trc khi update, danh bạ thì còn nguyên, trông cứ như là chưa update (chưa kể là ko hiện cái wwind portal nha), nhưng *#0000# thì thông số hiện giống hệt mấy tấm hình bạn boss post , 4mat lại vẫn ko hiện windportal , nên hơi sợ sợ up nhầm hoặc up hỏng hjx hjx , liệu có fải mình up thằng lên wind IT R v2 ko qua bản Fi kia nên mới bị thế ko? Có ai bị giống mình ko vậy ? Máy chạy ngon lành , còn nhanh là khác , nhưng mình chỉ thắc mắc tí thui he he :D

bác thử reset máy lại = lệnh *#7370# lần nữa thử coi xem sao

lontonben

He he, reset đủ kiểu vài lần lại được, cám ơn cám ơn bạn bosss nhìu lắm , bi giờ cái portal nó lòi ra rùi , nghịch thử tí nào :p

maximux3000

Hiện tại có bản mới Wind IT đó up bằng JAF vô tư anh em không sợ chết máy đâu.Mình đã tes thử rùi.

Vậy bạn đã down mấy file về roài àh, bạn có thể up lên host giúp nhen, cái navifirm mình ko chạy đc bị vi rut cắn mất roài

dtt3003

ai có bản mới Wind IT thì anh em up lên để mọi người dơn về sài
nên có thêm chút hình minh họa của bản này nha

Status
Không mở trả lời sau này.