• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÃ CÓ TIẾNG VIỆT CHUẨN (100%) CHO P990i VÀ P1i

quangthanh1508

Hi! Thật sự là mình rất hài lòng với phiên bản TV này. Xài TV tốt hơn hay TA tốt hơn thì ko bít. Nhưng TV vẫn là lựa chọn số 1. Thanks các cao thủ đã dày công nghiên cứu để tạo ra phiên bản TV cho 4rum! Cảm động quá! Phải có điều kiện gặp các pro thì mình xin được mời vài ly cafe

ngocdung6011

Mình có cảm giác là cài bản TV này vào, các ứng dụng trên máy chạy đều chậm hơn, không còn nhanh như khi mới update nữa, có lẽ là do RAM ít hơn một nửa so với P1i, buồn thế chứ, còn một số phần vẫn chưa thể việt hóa được, nhưng sử dụng như thế theo mình đã là rất tốt@

huynhminhhung

Mình có cảm giác là cài bản TV này vào, các ứng dụng trên máy chạy đều chậm hơn, không còn nhanh như khi mới update nữa, có lẽ là do RAM ít hơn một nửa so với P1i, buồn thế chứ, còn một số phần vẫn chưa thể việt hóa được, nhưng sử dụng như thế theo mình đã là rất tốt@
bạn cảm giác vậy thôi , chứ mình thấy bình thường , RAM của p990 nhỏ nên bạn cài nhiều PM vào nó sẽ chạy chậm hơn chứ ko phải cài TV hay TA mà làm máy chạy chậm đâu , theo mình là vậy ,mình sài TV sướng lắm

duylam

cám ơn bạn congvoi nhe, mình cũng tìm cái này lâu rồi. thật là tuyệt

lead

Công Voi ơi!mình cài TV rồi bị lỗi âm thanh do hồi trước đã hack âm thanh.Giờ phải làm sao để sửa lại đây